Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
nó như kiểu scam ponzi đó các bạn nên cẩn thận

vào địa chỉ này đọc sẽ rõ
Newbie mới đầu tư sợ thì ko sao nhưng đừng quăng mấy cái link vớ vẩn vào đây bạn. Cái này ai đầu tư cũng tìm hiểu kĩ và chấp nhận rủi ro nếu xảy ra rồi. Ko cần bạn dạy nó là ponzi hay ko đâu. Cẩn thận bị 1 số bác nóng tính chửi cho đấy :rolleyes:

nó như kiểu scam ponzi đó các bạn nên cẩn thận

vào địa chỉ này đọc sẽ rõ

invest online thì 99% có cái bóng ponzi. Còn với quan điểm cá nhân thì chỉ khi nào nó ngừng pay thì mới scam. Ko thể nói 1 site đang thanh toán đều là scam đc.

Nói thật: tính đến hiện giờ nó khá tốt. Chỉ tiết là nó không công bố địa chỉ nhà máy, mà chỉ công bố văn phòng. Nên đâm ra cũng sợ sợ :( Còn việc tham quan thì nó có thể mướn nhà máy để qua mặt ;)

site ponzi mà có gì đâu, chiến thuật tốt thì vài năm mới sập,
trên forum này làm gì có site nào dự án thật mà tìm :rolleyes:
muốn thật thì ra mua cổ phiếu vnm ấy:cool:

em thấy web nước ngoài nói nó scam kiểu Ponzi mọi người đọc thử . em định đầu tư 2k mà sao thấy ớn quá https://bitcointalk.org/index.php?topic=1128611.0

Cảm thấy ớn đừng đầu tư kẻo sau này hối hận,

P/s: ko phải lần đầu tiên có ng vào kêu nó scam với cái link cũ mèm từ 1-2 năm trước, cái thời điểm người ta cố chứng minh nó scam nhưng nó pay lâu quá lại nhảy vào =))

Ngày hôm nay những khách thăm quan các nhà máy của Recyclix sẽ lên xe Bus ở đây để đến Zagan.
==============================
Các mốc sự kiện lớn trong năm 2016 mà Recyclix đã và đang thực hiện:

- Recyclix đang chi ra khoảng 15.000.000 € ~ 375 Tỷ VNĐ cho một cơ sở tái chế mới! ( Bao gồm nhà máy và văn phòng mới ở Lobez - Balan ) Dự kiến sẽ hoàn thành vào Qúy III - 2017.

- Từ ngày 20-23 / 9 / 2016 sẽ mở cửa thăm quan nhà máy ở Balan.

- Mùa thu này Recyclix sẽ tham gia hội thảo chất rắn Basel 2016, sẽ diễn ra vào ngày 16 và 17 tháng 11 tại thành phố xinh đẹp của Basel ở Thụy Sĩ.

Bình thường không sao chứ cứ đọc các comment tiêu cực trong này lại thấy hoang mang, mấy bạn xác định đầu tư thì nên tìm hiểu kỹ rồi hãy comment, đừng làm người khác lo lắng, rồi lại phải đưa bằng chứng chứng minh cho bạn, lội lại các page trước có quá nhiều comment kiểu thế này rồi.

Bình thường không sao chứ cứ đọc các comment tiêu cực trong này lại thấy hoang mang, mấy bạn xác định đầu tư thì nên tìm hiểu kỹ rồi hãy comment, đừng làm người khác lo lắng, rồi lại phải đưa bằng chứng chứng minh cho bạn, lội lại các page trước có quá nhiều comment kiểu thế này rồi.
sao bác lại thành ra nông nỗi này vại bác....@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week