Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
3.5% :( nên rút btc :)
P/s: ATM hơn 3 ngày chưa về :(

Ko biết có vướng lịch nghỉ lễ của phía châu Âu ko mà lâu thế :D. Nhung chắc chắn là sẽ về thôi.

rut bitcoin ve ,doi ra tien mat rut ve ngan hang bang cach nao ,co ai chi minh voi

Nãy giờ nhiều người trả lời lắm rồi. Ko hiểu thật hay giả vờ ko hiểu

Rút về rồi bán cho chính @SealTemSix để thu về VNĐ với rate tốt nhất.

Mod vào hốt giùm mấy thành phần này đi ạ :p đc 2 bài đăng về questra với rc chắc vừa đi học đc kinh nghiệm check site HYIP ở đâu về

Last edited by a moderator:
Đặt lệnh rút từ sáng mà chưa về. Với BTC thì lần đầu hơi chậm, từ lần thứ 2 trở đi thì 30s

RÚT TIỀN ATM VCB ĐÃ VỀ VÀ KHÔNG MẤT 1Đ PHÍ GÌ CẢ!!!
20 EURO ĐƯỢC 503K RATE 25K1 :) SAU 1 THÁNG THU PHÍ THÌ NÓ ĐÃ HẾT THU, CHẮC KHÔNG AI RÚT NÊN NÓ BỎ ;)

20 EURO ĐƯỢC 503K RATE 25K1 :) SAU 1 THÁNG THU PHÍ THÌ NÓ ĐÃ HẾT THU, CHẮC KHÔNG AI RÚT NÊN NÓ BỎ ;)
tưởng là vụ lần trước là ngân hàng nó thu chứ có phải thằng recyclix thu đâu nhỉ bác..:oops::oops::oops:

Ngân hàng gì thế bạn

tưởng là vụ lần trước là ngân hàng nó thu chứ có phải thằng recyclix thu đâu nhỉ bác..:oops::oops::oops:

Phí ngân hàng thu nhưng chắc là kiểu hên xui hoặc là kiểu thấy tiền về nhiều phải nghĩ ra phí mà thu. Tự nhiên thu xong thì chả ai rút nữa nên thôi để về như cũ

Phí ngân hàng thu nhưng chắc là kiểu hên xui hoặc là kiểu thấy tiền về nhiều phải nghĩ ra phí mà thu. Tự nhiên thu xong thì chả ai rút nữa nên thôi để về như cũ
bác nói đúng rồi còn gì, cả cái việt nam này đập vào mua rác biết bao nhiêu tiền mà nói, thấy rút về bank tiện quá nên kiếm chút đỉnh và giờ chẳng ai rút nữa thì nên thôi, :D

bác nói đúng rồi còn gì, cả cái việt nam này đập vào mua rác biết bao nhiêu tiền mà nói, thấy rút về bank tiện quá nên kiếm chút đỉnh và giờ chẳng ai rút nữa thì nên thôi, :D

Tại cũng hơi tham. Chơi hẳn phí 17-18 euro thì anh em chịu sao thấu =)).
Giả sử ngân hàng nó cũng biết ý thu mỗi giao dịch 1-2 euro có khi anh em còn bỏ qua cho coi như mình ăn cơm cũng cho người ta bát phở :cool:

đã ref cho @SealTemSix (nick boyfun), nhưng lúc deposit = visa nó bắt phải chụp hình CMND với visa card, chụp xong đưa lên rồi, giờ nó đang review.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom