REBL - Rebellious đã lên sàn Bit-z

Reactions
248
MR
0.050
Last edited:
Lúc em làm chỉ có form 2k-4k, có làm sai mấy cái mà giờ nó ko cho đc 1k reb nữa, chán ghê. Lúc có form 1k chỉ cần nhập email là đc 1k rồi. :(

Lúc em làm chỉ có form 2k-4k, có làm sai mấy cái mà giờ nó ko cho đc 1k reb nữa, chán ghê. Lúc có form 1k chỉ cần nhập email là đc 1k rồi. :(
Làm full sẽ nhận dao động từ 2k->4k rồi. Chia buồn :(

Làm full sẽ nhận dao động từ 2k->4k rồi. Chia buồn :(
Nãy nó ref email em kêu là vote em làm đúng gì gì đó, giờ nó đang bận thanh toán cac kiểu. Em chỉ mong có 1k thôi rồi hóng rate tăng, chứ chả tham nhiều

Có bác nào làm từ ngày 27 mà chưa về ko? Mấy bác trong group chắc giờ lên mặt trăng chơi cả rồi, phê vã :))))

500 Rebell được bao nhiêu anh em nhỉ ?

Có bác nào làm từ ngày 27 mà chưa về ko? Mấy bác trong group chắc giờ lên mặt trăng chơi cả rồi, phê vã :))))

có mình đây, làm từ ngày 19/12 nó reply mail lại là sẽ gửi token sớm trước 31/12

mà giờ check myetherum vẫn không có gì.

có mình đây, làm từ ngày 19/12 nó reply mail lại là sẽ gửi token sớm trước 31/12

mà giờ check myetherum vẫn không có gì.
Bác có làm sai cái nào ko? Nãy em gửi email em có trình bày với nó là em nghĩ em làm sai vài cái. Nó rep lại là vote của em đúng, giờ nó đang bận thanh toán hết các vote còn lại. Chắc hóng tiếp xem sao, em chỉ cần 1k thôi

Bác có làm sai cái nào ko? Nãy em gửi email em có trình bày với nó là em nghĩ em làm sai vài cái. Nó rep lại là vote của em đúng, giờ nó đang bận thanh toán hết các vote còn lại. Chắc hóng tiếp xem sao, em chỉ cần 1k thôi
e không bác à...

chắc nó trừ em ra rồi huhuhuhuhu

Rebellious - Là coin Airdrop ngon nhất năm ;)

Cập nhật giá hiện tại 1450 sts / 1 REBL (tính từ lúc cmt). ~ 0,2 $
Lúc vừa lên sàn giá hơn 2500 sts / 1 REBL
Đang cảm thấy mình là người nghèo nhất trong Airdrop toàn 4k vs 6k không ? :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom