Real traffic?

heoduc

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Em xin chào cách anh các chị mmo4me!
Em có đôi chút thắc mắc về "Real traffic"?
Em tham gia các site PPD nhìn vào top thống kê trên site thì thấy mấy anh nước ngoài lúc nào cũng đứng top, ngày này qua ngày khác họ vẫn đứng chơ chơ đó với số tiền kiếm được trên ngày luôn là 300-400 đều như vắt chanh.
Em có hỏi admin thì ông bảo họ chơi "Real traffic" em ko hiểu rõ là "Real traffic" là họ phải chia sẻ các tập tin cho người dùng làm offer rùi mới được down nó và họ có tiền? Nếu như thế thật thì em nghĩ họ có thể kiếm điều đặn như thế được ngày nào cũng như ngày nào.
Do em kiến thức offer còn kém rất mong anh chị nào có thể chỉ cho em hiểu được không? Họ chia sẻ tập tin cho người khác down hay họ cũng chơi sock như mình ạ?
Em xin cảm ơn!

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
Em xin chào cách anh các chị mmo4me!
Em có đôi chút thắc mắc về "Real traffic"?
Em tham gia các site PPD nhìn vào top thống kê trên site thì thấy mấy anh nước ngoài lúc nào cũng đứng top, ngày này qua ngày khác họ vẫn đứng chơ chơ đó với số tiền kiếm được trên ngày luôn là 300-400 đều như vắt chanh.
Em có hỏi admin thì ông bảo họ chơi "Real traffic" em ko hiểu rõ là "Real traffic" là họ phải chia sẻ các tập tin cho người dùng làm offer rùi mới được down nó và họ có tiền? Nếu như thế thật thì em nghĩ họ có thể kiếm điều đặn như thế được ngày nào cũng như ngày nào.
Do em kiến thức offer còn kém rất mong anh chị nào có thể chỉ cho em hiểu được không? Họ chia sẻ tập tin cho người khác down hay họ cũng chơi sock như mình ạ?
Em xin cảm ơn!
Real traffic rồi còn hỏi sock vs se.x.
họ up link lên youtube or site,ng dùng vào nếu thấy hay họ download về,và được tiền.

Real traffic rồi còn hỏi sock vs se.x.
họ up link lên youtube or site,ng dùng vào nếu thấy hay họ download về,và được tiền.
Dạ anh ơi. Nhưng số tiền họ kiếm được luôn đều như vậy? nếu người dùng thấy hay thì sao mà ngày nào cũng đều như thế được anh ạ? em cứ thắc mắc họ làm kiểu gì ạ?

họ làm theo kiểu này nè
http://mmo4me.com/threads/chut-kinh-nghiem-ca-nhan-ve-real-traffic.145843/#post-3007753

traffic thật nè: ( của ông nước ngoài)

donggioi

Banned
Reactions
60
MR
0.007
Dạ anh ơi. Nhưng số tiền họ kiếm được luôn đều như vậy? nếu người dùng thấy hay thì sao mà ngày nào cũng đều như thế được anh ạ? em cứ thắc mắc họ làm kiểu gì ạ?
thế mà chú cũng phải hỏi à, khi mà người ta sở hữu 1 cái hot niche, thì hàng ngày đều có hàng ngàn người google về cái niche đó, site của họ hiện ra đầu tiên khi search thì ngày nào họ cũng có tiền đều đều thôi

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
hỏi câu bó tay =)) traffic thật nó là thế p/s: học seo nếu mún như họ nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week