rate khủng của kolo

đk nhiều thì cần nhiều email, hoặc bạn dùng thủ thuật thêm + hoặc . vào email mà đk:)
Phần đăng kí có thay đổi rồi đó bạn!
Nó cho đăng kí mỗi máy 1 ID thôi đăng kí thêm thì vẫn ok sucees nhưng nó ko gửi mail kèm passs đăng nhập!
Chưa tìm ra cách giải quyết!

Nó cho đăng kí mỗi máy 1 ID thôi đăng kí thêm thì vẫn ok sucees nhưng nó ko gửi mail kèm passs đăng nhập!

nó chơi chiêu đó bác, hạn chế đăng ký nhiều ids cùng 1 máy nhưng không phải 1 máy đăng ký được 1 id, nó chơi chiêu thì mình cũng chơi lại thui :binhsua38::binhsua38:

nó chơi chiêu đó bác, hạn chế đăng ký nhiều ids cùng 1 máy nhưng không phải 1 máy đăng ký được 1 id, nó chơi chiêu thì mình cũng chơi lại thui :binhsua38::binhsua38:
cHƠI THẾ LÀO!:binhsua49:
gIÚP MÌNH vỚI

Èo, kolo quyết tâm kick tất cả dân Vn chăng, giờ làm sao để dk được đây bác. Nó ban ID ầm ầm thế này, nếu bị ban hết thì đi đâu mà đang ký, hổng lẽ thuê VPS cho mỗi acc rùi cuối tháng húp cháo:binhsua24:

Sock 4 reg mãi ko được! Đổi sock 5 reg mãi mới đủ 5 acc!

cho site đk kolo dùm cái ==!

KOLOTIBABLO.COM :binhsua18:

- - - Updated - - -

MƠI HÔM QUA CÒN ĐK NHIỀU ACC NGON LÀNH MÀ

nếu xuấn hiện yêu cầu gõ 2 lần thi tren soft như trên hình mình đã khoanh vùng mình đánh sao để đúng mọi người hướng dẩn dùm em
:binhsua48:

:binhsua122: tình hình là do quá nhiều người ham hố nhảy vào nên kolo đang load chậm hơn, và tình trạng block ID đang diễn ra ngày càng gay gắt và vô lý hơn:binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom