rate khủng của kolo

em mới thử gõ kolo, hnay đủ minpay em đã gửi yêu cầu thanh toán, hiện tại ở lịch sử thanh toán ở cột tình trạng có ghi là Không trả được. Các bác cho em hỏi cái này có nghĩa là cứ chờ kolo xử lý thanh toán hay là do ví của em có vấn đề nên ko thanh toán được. Em mới làm lần đầu mong các bác chỉ giúp

em mới thử gõ kolo, hnay đủ minpay em đã gửi yêu cầu thanh toán, hiện tại ở lịch sử thanh toán ở cột tình trạng có ghi là Không trả được. Các bác cho em hỏi cái này có nghĩa là cứ chờ kolo xử lý thanh toán hay là do ví của em có vấn đề nên ko thanh toán được. Em mới làm lần đầu mong các bác chỉ giúp

đó là chờ xử lý thanh toán bạn nhé, chuyển qua tiếng anh cho dễ đọc:)

Last edited by a moderator:
Nghĩ sao mà gấp đôi mega z trời, vào cập nhật tin tức đi, tầm giờ đó mega là rate 1.4 trong 1 tiếng lận nhé,
Tính như bác thì nói làm gì, không biết 1 tiếng bác gõ mega được bao nhiêu code, nhưng nếu gõ kolo thì gấp rưỡi số code nữa là ít (toàn hình dễ nhìn và có 3,4 code). bên cạnh đó thêm bonus thì ăn đứt mega rồi. Mỗi cái là nó band + block như điên.
Tình hinh là dạo này Kolo load khủng, nên quyết định vứt qlink với mega qua 1 bên:binhsua35: tuy nhiên chế độ banID thì ngày càng thắt chặt. Và chính sách đăng ký cũng đã thay đổi. Trước đây dùng 1 mail có thể đăng ký 10 acc (chưa thử nhiều hơn), đăng ký xong cái log acc vô luôn. Nhưng hiện nay thì đăng ký 1 acc 1 email và gửi pass dzo email (đợi lâu bà cố chưa thấy). cũng may mình vẫn còn 20 acc solo chưa dùng lần nào:binhsua03:. Đang định gom team nhưng nghe các bác bảo nó ban team kiểu này thì vái cả nón :binhsua21:

Dùng soft free nào để chiến kolo mấy bác nhỉ? Em dùng vinacapcha mà sao no cứ log out rùi login mãi. 3acc mà tốc độ chỉ có 10 @@

1 số code hâm dở thì vẫn phải phân biệt, nhưng nhìn chung thì thằng Kolo nó thích ban là ban, có bị ban cũng không hiểu lý do đâu, nên kệ nó đi:binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week