Tutorial Rảnh rỗi chỉ vài bạn làm off android :D

Status
Not open for further replies.
không biết còn không, xin 1 slot hi vọng :D
đã pm yh: minhquansaovippro

Dạo này chiến app solo chán quá, làm 10 mà pay đc có 5-6. Ae trên 4rum thì ai cũng thi nhau học làm off android. Trong lúc săn lùng mấy ông admin tuyển mem mình sẽ HD cho vài bạn cách chiến off android hoàn chỉnh. Đảm bảo bạn nào chưa biết làm có thể tự làm đc hầu hết với các app hay đi chiến thuê ngon lành. Dạy free thôi, bạn nào khá giả thông mình 50k là ok rồi :D.

Yêu cầu: Rảnh rỗi, time onl nhiều ( dạy xong ko làm thì phí ), cấu hình máy tốt RAM >3GB, mạng cáp quang, hiểu biết căn bản về sock và fake ip, có tí vốn nhỏ cỡ dăm ba $ để mua vip72 làm :D

15 slot thôi các thím nhé. Yahoo: edmceh ( Online trưa, chiều, tối )

Mình sẽ dạy từng bạn qua team viewer. Tiện có admin nào tuyển mem ko cho em theo với :(
xin 1 sờ lót :D

em đặt gạch tuần sau học ạ, để em thi nốt tuần này đã :confused::confused:

Xin thớt 1 slot

em với bác ơi : ( đói quá

Dạo này chiến app solo chán quá, làm 10 mà pay đc có 5-6. Ae trên 4rum thì ai cũng thi nhau học làm off android. Trong lúc săn lùng mấy ông admin tuyển mem mình sẽ HD cho vài bạn cách chiến off android hoàn chỉnh. Đảm bảo bạn nào chưa biết làm có thể tự làm đc hầu hết với các app hay đi chiến thuê ngon lành. Dạy free thôi, bạn nào khá giả thông mình 50k là ok rồi :D.

Yêu cầu: Rảnh rỗi, time onl nhiều ( dạy xong ko làm thì phí ), cấu hình máy tốt RAM >3GB, mạng cáp quang, hiểu biết căn bản về sock và fake ip, có tí vốn nhỏ cỡ dăm ba $ để mua vip72 làm :D

15 slot thôi các thím nhé. Yahoo: edmceh ( Online trưa, chiều, tối )

Mình sẽ dạy từng bạn qua team viewer. Tiện có admin nào tuyển mem ko cho em theo với :(
Không có nhu cầu, nhưng thích những người như bạn, hi vọng ai được hướng dẫn có tâm với thầy & nghề :)

xin 1 slot :D

Đã đủ slot, mở rộng dạy cho toàn bộ anh em đã CMT bên trên, ae nào học thì tự pm yh mình và nêu tên nick trên 4rum nhé

Nhờ mod close giùm ạ :D

:( thêm 1 slot đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,815
170,887
Latest member
rlexx