Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Bác nào chưa đủ 100xrb muốn bán luôn bán cho e phát. Đang có 90 định làm cho đủ 100 dep vào sàn thì bảo trì rồi :|

lol, top là 3019, mình vừa đc 3005, ko biết tới 20/7 sẽ tốt xấu ra sau đây.:)
ko claims được n hưng vẫn pay theo giờ nhé bạn. raiblock đang kéo top xuống -> thanh toán lần lượt hết các acc còn tồn claims :)) acc nào còn vào trăm claim ngon rồi. chia mrai ăn khỏe :D

ko claims được n hưng vẫn pay theo giờ nhé bạn. raiblock đang kéo top xuống -> thanh toán lần lượt hết các acc còn tồn claims :)) acc nào còn vào trăm claim ngon rồi. chia mrai ăn khỏe :D
bên ví tele em còn 79mrai , giờ đợi nó pay nốt cái ví 1k3 cho hơn 100
1k3 chắc cũng phải đc trên 80mrai :D

Ban đầu tưởng nó ko pay nữa luôn chứ, ai ngờ nó vẫn tiếp tục pay, top càng ngày càng giảm, rate sẽ tăng cao, tới lúc đó sợ top còn vài trăm claim, mấy pác còn chưa đc trả h ngon rồi :D

có bác nào dùng ví window mà lỗi không khởi động đc ví k nhỉ?

Ban đầu tưởng nó ko pay nữa luôn chứ, ai ngờ nó vẫn tiếp tục pay, top càng ngày càng giảm, rate sẽ tăng cao, tới lúc đó sợ top còn vài trăm claim, mấy pác còn chưa đc trả h ngon rồi :D
còn thiếu 20mrai mới đc dep vào sàn :(
giờ đợi acc 1k3 claim đc pay ko biết mấy ngày nữa hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back