Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

ai có link sync của bản 7.9 ko cho mình xin với

Mình quên mật khẩu ví xrb trên telegram rồi. Bây giờ chuyển tiền k được. Chỉ còn mã seed. Ai giúp mình lấy lại mật khẩu với

bác đồng bộ mở lên lỗi à
uh, làm mãi không sao tự nhiên bị, giờ k thể khởi động được ví nữa, chuyển qua ví telegram, mất toi 300 Mrai

Ai biết nguyên nhân bị lock mà ko thể unlock trong advante ko chỉ mình với. tks

Attachments

2 KB · Views: 67
Lỗi không thể unlock này có bác nào gặp chưa hd em fix với ạ. pass vẫn nhớ có điều ko thể unlock đc

Attachments

2.8 KB · Views: 63
Lỗi không thể unlock này có bác nào gặp chưa hd em fix với ạ. pass vẫn nhớ có điều ko thể unlock đc
mới import vào à? import vào thì pass nó clear rồi nên chưa có pass đâu. để trống nhấn unlock or đặt new pass rồi unlock

xin hỏi thật là mấy con cờ hó đang cày top có óc k?? đm cày đến 3k5 k biết đổi ví cứ thế cắm đầu cày giờ để top nên tân 6k ms đc 100mrai, k thấy mệt à? ms hôm qua còn 4k đc 91mrai hôm này 5k ms đc 7x mrai mà chúng nó k thấy có gì # sao? đm làm cái gì ng ta cũng phải dùng cái đầu tý cứ thế cày hùng hụng như con trâu có tác dụng mẹ gì?
làm vs mấy thằng ngu chán vl

xin hỏi thật là mấy con cờ hó đang cày top có óc k?? đm cày đến 3k5 k biết đổi ví cứ thế cắm đầu cày giờ để top nên tân 6k ms đc 100mrai, k thấy mệt à? ms hôm qua còn 4k đc 91mrai hôm này 5k ms đc 7x mrai mà chúng nó k thấy có gì # sao? đm làm cái gì ng ta cũng phải dùng cái đầu tý cứ thế cày hùng hụng như con trâu có tác dụng mẹ gì?
làm vs mấy thằng ngu chán vl
mình toàn làm mỗi acc lên 3k5 vứt đó thôi. tụi nó biết đổi ví thì 2k là top cmnr

Nếu trước đây bạn đã đặt pass thì phải điền pass mới mở unlock được
Còn ko thì cứ để vậy nhấn unlock

P/s:
- Nếu điền pass sai nhấn unlock nó sẽ trơ trơ và không thông báo gì cả

Nếu trước đây bạn đã đặt pass thì phải điền pass mới mở unlock được
Còn ko thì cứ để vậy nhấn unlock

P/s:
- Nếu điền pass sai nhấn unlock nó sẽ trơ trơ và không thông báo gì cả
tks, đang nhức đầu vụ này. mình sys lâu nên xài data mới nhất, có khi nào do phiên bản xuất data của họ khác với ví mình ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom