Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

10k nay chỉ còn 80 mrai mấy thằng cày nó có suy nghĩ ko nhỉ?

ai biết cách hạn chế capcha chuyên tiếp vs đường xe ko ạ :/ capcha ẩn khôgn gặp mà cái loại này cũng mệt chả kém ẩn mà ko biết fix thế nào . giờ tạm nghỉ cho bọn trâu điên nó nản đã :(((

giá tụt xuống còn 2k/1.Buồn hắt hiu

cả sàn bitgrail lượng buy có 8btc.giá chỉ có chìm chứ k nổi nữa :confused:

khi nào giá xuống 0.4$/1k claim thì sẽ bớt nhiệt, bởi vì so với giá captcha hiện tại nó đang ở mức chấp nhận đc, mấy thánh còn cày 0.7$/1k cạp thì giờ rate này ngon phếch. cơ bản là nát

khi nào giá xuống 0.4$/1k claim thì sẽ bớt nhiệt, bởi vì so với giá captcha hiện tại nó đang ở mức chấp nhận đc, mấy thánh còn cày 0.7$/1k cạp thì giờ rate này ngon phếch. cơ bản là nát
Giờ 10k được 80xrb = 4,8$, gần đến mức bác bảo rồi mà vẫn chưa thấy giảm nhiệt. Đang dần tiến tới min pay 20k :))

Giờ 10k được 80xrb = 4,8$, gần đến mức bác bảo rồi mà vẫn chưa thấy giảm nhiệt. Đang dần tiến tới min pay 20k :))
thì nó làm đc cả ngày, có thể ngâm để đợi tăng giá, quá sướng so với gõ captcha hiện tại. bác nghĩ dân cạp việt nam nó đông cỡ nào. dễ hiểu thôi. mình ko làm nhiều, chỉ làm để biết nó ra sao. ai cũng làm thì nát là đúng. còn việc nó lên giá lại hay không thì xem tụi dev nó có lộ trình hay kế hoạch gì, giờ bọn nó còn hiếp 0.1 claim nữa nó nát thật sự. nó phải giới hạn 1 ngày phát đi 1 lượng nhất định .... thì khả năng giá tăng cao lại.

10k còn 75 thôi

Nói thật là quen ăn ngon rồi, cái gì cũng thế lúc đầu lm rất sướng rồi giảm chút là kêu, giảm tý nữa là la, giảm tý nữa kêu bỏ, giảm tý nữa ghỉ này nọ.. nhưng vẫn phải cày vì k lm thì k biết lm cái gì ra tiền. Cho nên cứ cày đi cày thật nhiều vào, k đến lúc giảm nữa các b lại ước quay về lúc này k dc đâu... riêng mình tuyên bố ghỉ :D

Nói thật là quen ăn ngon rồi, cái gì cũng thế lúc đầu lm rất sướng rồi giảm chút là kêu, giảm tý nữa là la, giảm tý nữa kêu bỏ, giảm tý nữa ghỉ này nọ.. nhưng vẫn phải cày vì k lm thì k biết lm cái gì ra tiền. Cho nên cứ cày đi cày thật nhiều vào, k đến lúc giảm nữa các b lại ước quay về lúc này k dc đâu... riêng mình tuyên bố ghỉ :D
Chốt hay lắm bác
Nói thật giờ là không kiếm được đâu, em giờ chỉ rảnh rảnh vào bấm 1 2h gom góp kiếm bao thuốc thôi...

Chốt hay lắm bác
Nói thật giờ là không kiếm được đâu, em giờ chỉ rảnh rảnh vào bấm 1 2h gom góp kiếm bao thuốc thôi...
:( nghỉ trưa được 2h. lại cày tiếp đây :oops::oops:

trong tuần này, 20k claim sẽ lọt top 200. cố lên anh em captcha. e sang gõ kolo đây :v

Cho mình hỏi chuyển tiền lên Bitgrail mất bao lâu vâỵ? Mình dep cả tiếng mà vẫn ko thấy đâu :(

Cho mình hỏi chuyển tiền lên Bitgrail mất bao lâu vâỵ? Mình dep cả tiếng mà vẫn ko thấy đâu :(
muộn nhất là 24h cơ.qua 24h k thấy thì ticket

cần j phải dẫn link?
1 trong 2 nick adventure92 minhgiangngo là clone hoặc cả 2
- Mình chỉ cho thấy là web paycash vẫn làm tốt đối với mấy bác trâu cày ngày đêm thôi =)) Dù bây giờ rate xuống còn có 10đ/claim :D Bên paycash có cái ipay đấy, tương đương 1 XRB. :oops: Tình hình bây giờ giống BTC mấy năm trước, lúc đấy mà ôm cỡ vài chục BTC giờ đại gia cmnr :D:D:D
- Cơ mà làm bên này có vẻ mạo hiểm quá. Các bác tư vấn em nên chuyển sang hình thức nào an toàn hơn đi :3

- Mình chỉ cho thấy là web paycash vẫn làm tốt đối với mấy bác trâu cày ngày đêm thôi =)) Dù bây giờ rate xuống còn có 10đ/claim :D Bên paycash có cái ipay đấy, tương đương 1 XRB. :oops: Tình hình bây giờ giống BTC mấy năm trước, lúc đấy mà ôm cỡ vài chục BTC giờ đại gia cmnr :D:D:D
- Cơ mà làm bên này có vẻ mạo hiểm quá. Các bác tư vấn em nên chuyển sang hình thức nào an toàn hơn đi :3
làm tốt thế nào vậy.. để giá 20đ khóa thanh toán dụ claim, mở thanh toán giảm giá xuống 15đ, treo đầu dê bán thịt chó à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom