Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

lọt top ở 7k, rate 0.012:rolleyes::rolleyes::rolleyes:, làm j với 84mrai này hả mấy pác, cho em lời khuyên cái.:) Mà cho em hỏi bao h nó mời trả về ví vậy, em dùng telegram

mình để ý ip wifi dính capt ẩn nhiều hơn ip xài cáp, lần mò mấy ngày nay cũng ra cách hết dính capt ẩn cho bạn nào dùng laptop. hay pc có modum wifi. Có điện thoại kết nối 3g 4g càg tốt vì sẽ nhah hơn. Xoá hết dữ liệu duyệt web xài coccoc êm hơn. Sau đó thêm người dùng mới trong cài đặc càng nhiều càng tốt vì dùng dần. Rồi bật phát wifi trên đt xog kết nối vs wifi đó. Mở 2 tab lên sẳn rồi làm thôi. Thường thì khoảng 3 400 code là nó hết hiện capt thì bật chế độ máy bay đợi 30s rồi mở lại không nên f12 vì làm vài capt là dính capt ẩn liền..ngắt kết nối wifi trên máy xong kết nối lại..tắt web đi, mở lại web người dùng mới..tương tự z là xong..nên đăng kí gói cước ngày đỡ tốn hơn.

À sẳn đi có app 3 tab cho android bạn nào cần thì inbox zalo 01234454337 mình gửi không thì tối gãnh mình đăng link lên đây..cũng đồ copy của ngtak cả thôi :D

fix capt ẩn. đơn giản nhất mà hiệu quả. thoát hết gmail trên tất cả các trình duyệt ra. 10 capt xui lắm dính 1 capt ẩn

sẻver như cái quần què claim chả đc gì

cài lại win mất ví thì làm sao đây hả các bác. cài lại sòft ra 1 ví khác ko ra đúng ví ban đầu nữa:'(

có bác nào giúp e fix lỗi nâng cấp trình duyệt với :((
F12 > chọn tab Console > kick vào link ipv4 > nhập captcha > quay lại tab cũ F5 rồi ngồi làm việc tiếp !
good luck !

chẳng hiểu thế nào chứ làm toàn error.Ấn phát chán lên được.chẳng cộng claim gì cả :oops:

anh 3 tab vẫn cộng bình thường, giá thấp quá không muốn vào top, 6k5 claim rồi mà không muốn vào top

còn dòng chữ số account của bác không ? copy rồi bật wallet lên -> advanced -> account -> import rồi paste account bác ra là ok
mình chỉ còn lưu cái ví thôi " xrb_............" ấy

Hic, mọi người ơi, mình lỡ bấm nhầm 191 xrb thành 91 dep lên sàn mercatox, vậy là mất luôn 91 xrb luôn rồi phải ko mấy bạn :(
mất nhé. tối thiểu 100. rule có ghi rất rõ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom