Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

tạo ví xrb bằng telegram ( search google hướng dẫn) rồi làm

có mrai rồi thì lên https://mercatox.com để bán mrai lấy btc
bán btc lấy usd trên trang này btc-e.com
vậy thôi
bác hướng dẫn chung chung quá, bước sau bước tạo ví em vẫn chưa hiểu lắm, sao lưu, synd,... kiểu gì và để làm gì, xong nếu pay thì pay vào tk atm hay gì ạ?

tạo ví bằng telegram thì 1 ví có thể làm 3 tab được ko ạ, nếu ko thì tạo nhiều ví con để làm 3 tabs thế nào a

mình không clam được trên chrome và cốc cốc là do lỗi gì vậy các bác, hồi hôm bữa vẫn clam đc tự nhiên hôm nay clam kiểu nào cũng bị lỗi, và không hiện capcha, mấy bác giúp e với ạ !

130 lần là ko bấm đc nữa nản ghê luôn

Giờ captcha ra toàn road vs car mà click xong 1 hình nó lại hiện ra hình tiếp, có lúc nó hiện ra rất lâu. ko biết có ai bị giống e ko

Giờ captcha ra toàn road vs car mà click xong 1 hình nó lại hiện ra hình tiếp, có lúc nó hiện ra rất lâu. ko biết có ai bị giống e ko
bác đăng nhập google vào trình duyệt trước khi làm thì sẽ ít gặp loại đấy, nếu có gặp ấn vào hình mũi lên vòng tròn phía trái bên dưới để bỏ qua đến khi hết gặp nó nữa thì thôi

mình không clam được trên chrome và cốc cốc là do lỗi gì vậy các bác, hồi hôm bữa vẫn clam đc tự nhiên hôm nay clam kiểu nào cũng bị lỗi, và không hiện capcha, mấy bác giúp e với ạ !
130 lần là ko bấm đc nữa nản ghê luôn
2 bác chắc cùng lỗi. ấn F12 qua tab console, ấn vào link màu đỏ, làm captcha ở đó xác minh xong quay lại tab làm việc refesh xem còn bị ko

2 bác chắc cùng lỗi. ấn F12 qua tab console, ấn vào link màu đỏ, làm captcha ở đó xác minh xong quay lại tab làm việc refesh xem còn bị ko
F12 không có tác dụng đối với trình duyệt firefox. Nó chỉ sử dụng cho coccoc , google hay.... cái gì khác. Còn Firefox chỉ có tắt/mở modem là được.

Khi tạo ví bị lỗi như này. các bác giúp em với?

các bác cho hỏi sàn cryptopia nó còn nhận xrb ko ạ, em search thì ko thấy có như chủ thớt bảo,
và bao lâu sau khi làm thì mrai nó về wallet vậy ạ ?

file data sync có pass ko ah ?
file data sync cho ai cần.
Nhớ backup wallet lại trước khi copy file này vô.
không backup mất ví mình ko chịu trách nhiệm.
còn backup làm sao thì lục lại trong topic này chủ topic đã hướng dẫn
ví trong file data không phải của mình

mình cũng chỉ là thằng đi lấy của ngkhac share lại thôi :D
file đã sync hơn 1tr6 block :p

https://drive.google.com/file/d/0B1cTOwjiH7kSS01sQzkzZ0FsMGs/view?usp=sharing

Last edited:
file data sync có pass ko ah ?
pass j? lục lại trong topic có hướng dẫn backup ví đó. làm theo hướng dẫn đó. nhưng thay như hướng dẫn là xóa hết thì chỉ cần xóa file data.ldb rồi copy file data.ldb trên vào. rồi impport vô theo như hướng dẫn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom