• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

gõ nhiều thế mà k pay ak bác:oops:
như hôm qua là hơn 3k mới pay
giờ rs về 0 hết. cho nên bọn nó cày lại top 150 mới cao
giờ muốn pay phải 4k rồi.
trong khi đó chỉ có 17k mrai /h gõ chẳng được bao nhiêu
....
...
....

chơi cú này thâm voãi:confused::confused:, khuya ai mà biết bug nó cũng kha khá. :D:D. Nhưng chắc ko có lần thứ 2:rolleyes::rolleyes:

có ai chiến team ko ?
1 ví claim nhiều tab đc ko bà con ?
xin cách khắc phục capt ẩn
tự mình làm rồi tự bán có phải tốt hơn k?Em làm 1 mình cũng đủ rồi nè.Mà 1 ví làm thoải mái k cần fake ip đâu ạ

các bác cho e hỏi muốn kiểm tra số code mình gõ đc bao nhiêu thì làm như nào vậy?

các bác cho e hỏi muốn kiểm tra số code mình gõ đc bao nhiêu thì làm như nào vậy?

điền ví vào , claim 1 code cho nó hiện dòng màu xanh rồi click vào , nó hiện ra dòng mới thì kéo xuống , đợi khoảng 1' nó cập nhật số claim là số lượng code đã gõ

Cái này giờ ngày làm 5h được cỡ nhiu tiền mấy bác

có ai giờ còn làm nhóm trên raipool k ạ?e định tạo nhóm cho bạn e làm cùng mà khi đăng nhập vào claim nó chẳng hiện captcha gì cả.Ấn trình duyệt nào cũng k đc

hix.k thấy ai trả lời vậy :oops:

cũng muốn giúp Nhi mà năng lực có hạn , ngại ghê , hihi
https://raipool.com/?team=155
Nhi thử vào team này xem , của bạn thớt đó , ko biết giờ còn ko
Quan trọng là vào rồi mà ấn nút claim nó k hiện cap ý ạ.e thử hết cả đt với pc rồi mà k đc.k biết sửa tnao.làm ở site raiblock thì vẫn bình thường

Còn reset về 0 không mấy bác, làm đã đời nó reset sặc máu:D

cũng muốn giúp Nhi mà năng lực có hạn , ngại ghê , hihi
https://raipool.com/?team=155
Nhi thử vào team này xem , của bạn thớt đó , ko biết giờ còn ko
Bỏ team đi bạn, raiblock đã thông báo ko làm qua team nữa nha bạn, vì tình hình những trang đó scam nhiều quá

Bỏ team đi bạn, raiblock đã thông báo ko làm qua team nữa nha bạn, vì tình hình những trang đó scam nhiều quá
bây giờ vẫn 7h sáng nó rs hả bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,992
Latest member
HuyHung2000
Back
Top Bottom