Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

đêm qua còn lên 5x cơ.nhưng sàn bị trễ dep từ tối qua đến chiều nay mới xong.bán đc giá 4650 :)

Xin chào AE!!!
Sao mình tạo ví xrb trên cryptopia mục search không thấy xrb?
AE chỉ giáo!!!!!
tạo ví trên telegram ạ

có mình tạo telegram rồi
xrb chỉ có trên sàn bitgrail và mercatox thôi ạ :) còn sàn crypto thì nó bỏ coin đó rùi

lọt top để nhận pay hiện giờ = laim 4.7k = tầm 48 XRM,0.022146xrm/cap tính giá hiện giờ = 0.00004150sts/xrm =48XRM/0.00270000btc ,

Last edited:
Trời ạ! máy mình cứ bị lỗi recaptcha hoài , tắt rồi mở modem mệt quá đi, mất thời gian nữa! có ai biết cách nào tốt hơn không chỉ cho mình với!!

Sẵn đây các bạn cho mình hỏi: Cái địa chỉ deposit đó mình có thể sử dụng cả hai được không? (cái cũ và cái mới)

Last edited:
Bác nào cho em hỏi cái Hình ảnh Recaptcha em kích những hình ảnh động nó bị delay mất mấy giây ra hình trắng mới hiện ra tiếp+ cả kick clame những biển giao thông thì kicks 4 5 hình chuyển tiếp liên tục nó mới nhảy 1 clame . Em làm trên PC thì ko sào mà trên laptop nó bị tình trạng vậy có ai giải thik giúp mình được ko!!! cần lắm một câu trả lời :(

Bác nào cho em hỏi cái Hình ảnh Recaptcha em kích những hình ảnh động nó bị delay mất mấy giây ra hình trắng mới hiện ra tiếp+ cả kick clame những biển giao thông thì kicks 4 5 hình chuyển tiếp liên tục nó mới nhảy 1 clame . Em làm trên PC thì ko sào mà trên laptop nó bị tình trạng vậy có ai giải thik giúp mình được ko!!! cần lắm một câu trả lời :(
a dùng trình duyệt nào ạ?thử tải chromium cho nhẹ rồi đăng nhập gmail vào xem :)

ai giúp mình trị lỗi thông báo recaptcha này ko ?
cứ click đc tầm hơn 100 claim là bị , reset tí lại bị tiếp
mình vào link ip4 thì lại như này

Đã có cách fix tất cả các lỗi nha :cool::cool:
bao gồm ip4 .. capcha ẩn dạng đường + xe cộ, cực khó chịu mấy ngày gần đây
chiến full chỉ gồm biển báo. cầu , ô tô , xe buýt , của hàng. tỷ lệ capt ẩn chắc 1/100. hầu như k có
Muốn có thêm nhiều dạng capt khác cũng có tut nha.

Các bạn tắt mở modem đổi ip cũng chỉ được vài cái thôi
có người bảo login gmail hay đổi trình duyệt cũng k ăn thua đâu
Cái này chỉ 1 số người bị 1 số không sao. cungx chả biết nguyên nhân từ đâu.

Nhưng nhìn vào tình hình hiện tại khi số lượng người cap quá đông quá nguy hiểm
rate khi paid chỉ còn 0.015. Nản chả muốn share

Last edited:
Đã có cách fix tất cả các lỗi nha :cool::cool:
bao gồm ip4 .. capcha ẩn dạng đường + xe cộ, cực khó chịu mấy ngày gần đây
chiến full chỉ gồm biển báo. cầu , ô tô , xe buýt , của hàng. tỷ lệ capt ẩn chắc 1/100. hầu như k có
Muốn có thêm nhiều dạng capt khác cũng có tut nha.

Các bạn tắt mở modem đổi ip cũng chỉ được vài cái thôi
có người bảo login gmail hay đổi trình duyệt cũng k ăn thua đâu
Cái này chỉ 1 số người bị 1 số không sao. cungx chả biết nguyên nhân từ đâu.

Nhưng nhìn vào tình hình hiện tại khi số lượng người cap quá đông quá nguy hiểm
rate khi paid chỉ còn 0.015. Nản chả muốn share
Có cách gì sao ko nói luôn cho ae nhờ...

rate sell h còn bao tiền nhỉ , thấy 1 số người lập 1 trang web tuyển mem làm , cứ 1 lần capt là 1 mrai hả các bạn , và 1000mrai giờ = bnhieu btc nhỉ

đã ai biết khắc phục cap ra toàn car với street chưa ? :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back