Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

View attachment 97677
mng cho mình hỏi bị thế này là sao? làm sao để rút tiền từ raiblock về được ví của mình thế
với lại cái ô tích vào help us & take thankback là như thế nào vậy ?
Cùng chung số phận!! Mình cũng bị giống y chang như bạn vậy đó ! Sau đó mình lên Site telegram tạo ví khác thì tiền về phà phà luôn!
Còn chuyện cái ô help... gì gì đó mình mới bị hôm qua thôi.
Có hỏi nhưng chưa ai trả lời .

View attachment 97677
mng cho mình hỏi bị thế này là sao? làm sao để rút tiền từ raiblock về được ví của mình thế
với lại cái ô tích vào help us & take thankback là như thế nào vậy ?
ví của bạn chưa đồng bộ thôi, treo máy cho nó động bộ là đc ngay

vn lắm web cày
paycash24h
ufovn
vinacash
và lại thêm lamvieconl
nhúng không nổi bây giờ là cày trực tiếp trên rb luôn :v

nghe ufo scam mà nhỉ
bạn cho mình hỏi là rainblock nó có cho làm team làm chung 1 ví dk nữa k bạn ơi???
1 ví mình làm trên mấy địa chỉ ip được hả bạn???? 1 ví nhiều người cùng làm dk k bạn/???
và hôm trk mình có làm dk 2kclaim nhưng chưa dk top 150 và chưa dk pay nó vẫn hiện là 2k claim mà mình k biết xem 2k claim đó tương ứng với bao nhiêu mrai thì mình xem ở đâu nhỉ????? và đủ top 150 thì mình làm sao để nó pay số mrai đó về ví cho mình dk ak????
Ai đi qua trả lời giúp mình với ak....thank all ak.

Ghê thật giờ cạnh tranh nhau cho nên cái top này chả mấy ai bình luận nữa
Giá mà k có cái nick dev kia thì anh em khấm khá rồi
Đá cho nó lên 1 cái
:D

mình dùng sàn mercatox để bán mrai sang btc. xong mình withdraw về thẳng địa chỉ ví trên btc-e luôn @@ k biết có làm sao k? cho mình hỏi có bạn nào giống mình k? :( hoang mang quá

Ghê thật giờ cạnh tranh nhau cho nên cái top này chả mấy ai bình luận nữa
Giá mà k có cái nick dev kia thì anh em khấm khá rồi
Đá cho nó lên 1 cái
:D
bác cho em hỏi với ak....em vừa làm dk 100 mrai nhưng mà dùng vì của raiblock mà k dùng ví telegram nên nó báo landing mãi mà k thấy mrai về ví.....trong khi làm việc thì em luôn luôn bật ví k tắt đi chỉ khi nào em k làm việc nữa ms tắt raiblock và ví đi....vậy cho em hỏi là bây giờ làm ntn để nó pay mrai về ví ak??? và sau đó thì có nên dùng ví của raiblock nữa k hay là dùng ví telegram ak????

do ví bác chưa đồng bộ thôi, nếu solo thì dùng telegram đc rồi. còn team thì cài soft

bạn cho mình hỏi là rainblock nó có cho làm team làm chung 1 ví dk nữa k bạn ơi???
1 ví mình làm trên mấy địa chỉ ip được hả bạn???? 1 ví nhiều người cùng làm dk k bạn/???
và hôm trk mình có làm dk 2kclaim nhưng chưa dk top 150 và chưa dk pay nó vẫn hiện là 2k claim mà mình k biết xem 2k claim đó tương ứng với bao nhiêu mrai thì mình xem ở đâu nhỉ????? và đủ top 150 thì mình làm sao để nó pay số mrai đó về ví cho mình dk ak????
Ai đi qua trả lời giúp mình với ak....thank all ak.
bạn thông cảm , mình ko rành

lúc trước đang làm dở đc hơn 1000 mã.giờ vào nó reset về 0 luôn.ai bị như e k ạ.mà nhìn top 150 thấy thấp nhất chỉ có gần 900 mã.Trong khi mọi lần top toàn trên 3k.Bạn e làm vào top rồi mà giờ còn k có tiền về ví :(

lúc trước đang làm dở đc hơn 1000 mã.giờ vào nó reset về 0 luôn.ai bị như e k ạ.mà nhìn top 150 thấy thấp nhất chỉ có gần 900 mã.Trong khi mọi lần top toàn trên 3k.Bạn e làm vào top rồi mà giờ còn k có tiền về ví :(
tối qua mh làm dở đc 2k5 mà sáng nay mở ra cũng về 0 luôn

may tối qua mệt gõ có 1k. sáng dậy về 0 luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week