Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

ngồi click cả tiếng đồng hồ có 100 claim =10 Mrai mà mua với giá đó:confused:, cắt cổ tự tử quá tưởng 1k VND còn thèm bán:oops:
Cả tiếng mà bạn chỉ click đc 100 claim thì mình khuyên thật nên nghỉ đi bạn :D
Bạn có quyền không bán mà bạn :D. Bạn nào muốn gd nhanh gọn không tốn phí không đợi dep lâu thì kiếm mình thôi vậy nhé :D

Last edited:
Mấy bác ơi giúp em với. Em tải về cái ví raiwallet cài trên máy được ví A.
Sau e ghost máy và cài lại thì giờ chỉ hiển thị ví B.
Địa chỉ ví A e vẫn còn lưu.
Hiện giờ làm sao em chuyển tiền ở ví A về ví B được ạ. Giúp em
Tham khảo phần hướng dẫn sao lưu vào phục hồi ví raiblock
https://mmo4me.com/threads/kiem-coi...-hinh-anh-1000-captcha-2.297979/#post-5537119
Cái chính là bạn đã lưu lại đoạn mã backup chưa? Chứ lưu lại địa chỉ ví chẳng là gì đâu bạn:rolleyes:
Nếu không lưu đoạn mã backup có đc (trong Advanced->Accounts->Backup/Clipboard wallet seed) để phục hồi ví cũ, thì coi như bạn sẽ mất trắng coin:oops:
hình như bác hiểu nhầm :v phân phối mrai theo giờ chứ k phải thanh toán theo giờ nhé. thanh toán chắc vẫn theo ngày và cho 60acc top
Có 60 acc thôi, nên thanh toán chắc là trong h luôn. Hiện tại nó để 1 ngày chốt sổ là do có quá nhiều người claim. Nhưng theo cách mới thì chỉ trả cho 60 acc/1h, nên nó sẽ rất nhanh
thật mà chắc do mình k quen bấm bấm vài cái bị lộn, có phần vẽ vẽ gì ấy lâu:oops: Mà sao phần mềm mình để mấy tiếng nhưng chưa sign xong nhỉ thấy k có Mrai:oops:
Phần vẽ sau này quen bạn sẽ vẽ rất nhanh. Không cần phải vẽ đúng góc cạnh đâu bạn, chỉ cần vẽ sao cho nó bao bọc cái phần nó yêu cầu là đc:rolleyes:
Chẳng hạn như nó yêu cầu vẽ hình lục giác, bạn ko cần vẽ lục giác, mà chỉ cần vẽ hình vuông, trong hình vuông đó chứa hình lục giác là đc:rolleyes:. Như thế bạn sẽ tiết kiệm thời gian khi chỉ lấy 4 điểm so với việc bạn lấy 6 điểm hình:)
Cái này cũng như captcha thông thường, chăm hay ko bằng tay quen. Thời gian đầu chưa quen thì nhập chậm, sau này nhìn quen rồi, thì có thể làm đc 1000 capt/h như nhiều bạn ở đây hoặc có thể làm nhiều acc kết hợp

Last edited:
Các bác cho em hỏi thăm sao mỗi lần em tắt mở wallet lại thì nó đều hiện status: wallet locked phải unlock lại vậy ạ.
À với tối qua em claim thử 500 hình, giờ vào web check thì nó pending với ghi
This account doesn't exist on the blockchain yet.

Ai giúp mình lỗi này với

mua 5k mrai giá 1100sts/1mrai
min giao dịch 1k mrai ai bán thì ib nha . trung gian các kiểu người sell chịu phí nhận đc mrai mình xuất btc
ai đi qua thấy cmt ngứa mắt thì bỏ qua đừng nói lời cay đắng
facebook :
https://www.facebook.com/laiducnam1994

giúp mình với . thanks nhiều

ACCOUNT EXPLORER

xrb_3mmwqdpqzs3whics94dcu3tycb9s5aprifphb1p6wtbgm375jszfb5rtki76

This account doesn't exist on the blockchain yet.

giúp mình với . thanks nhiều

TÀI KHOẢN EXPLORER

xrb_3mmwqdpqzs3whics94dcu3tycb9s5aprifphb1p6wtbgm375jszfb5rtki76

Tài khoản này không tồn tại trên blockchain được nêu ra. [/ QUOTE]
you dùng ví telegram phải ko

mở cái wallet đã down trên web về lên . mở mạng cho nó đồng bộ. Lần đầu thì sẽ hơi lâu
có topic nào hướng dẫn cụ thể không pác bản 7.8.3 khác với thớt chỉ quá không biết sao

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back