Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Lỗi này đơn giản mà, có thể do bạn xài phiên bản cũ nên gặp lỗi này. Bạn vào web up phiên bản mới (cài đè luôn cũng đc). Nếu bật soft mà vẫn gặp lội này nữa, thì bạn vào Task manager chọn ứng dụng raid.exe bấm vào End process. Do file raid.exe có thể mở cùng lúc nhiều cái, nhưng khi mở nhiều (trên 2 cái raid.exe) thì bị lỗi nên cần close hết mở lại từ đầu và chờ nó khởi chạy (nhiều khi mất 15')
P/s Mấy cái lỗi của các bạn fix cũng dễ thôi mà, khi nào rãnh mình làm cái tổng hợp lỗi trên trang 1
có cần đặt pass ko bạn

Bác ơi làm cái này thay cho gõ capt đc ko? mình cạp mỏi tay mỗi ngày đc 5$, chuyển qua cái này có khả quan hơn ko bác?
Mình nghĩ bạn có thể chơi để đánh giá tốt hơn. Có thể 5$ với mình là dễ nhưng với bạn khó khăn thì sao
có cần đặt pass ko bạn
Ko cần thiết đâu vì nếu có thằng hack chưa chắc nó biết coin này là gì đâu :D

tối qua 7.4.8 h lên 7.4.9 ròi sao mình bấm vô chữ backup nó k hiện lên gì nhỉ :v chưa giám úp lên sợ mất trăng nữa

Hướng dẫn tạo nhiều ví raiblock

Last edited:
hôm qua úp từ 7.4.5 lên 7.4.8 bay 200mrai rồi :v. Đọc forum có thằng đang kêu gọi bán giá 450 ỏ 550 k biết có phải mấy ông k :v

Của mình bật lên toàn báo lỗi vậy là sao bạn nhỉ?
lên mạng tìm từng file .dll đó bỏ vào system32 rồi là được ! như của tớ cũng bị như cậu hết cái dll này lại ra file .dll khác. nhét đủ thì lại bị như này :
the procedure entry point _initterm could not be located in the dynamic link library: ...... tới đây thì ko biết cách sửa nữa

lên mạng tìm từng file .dll đó bỏ vào system32 rồi là được ! như của tớ cũng bị như cậu hết cái dll này lại ra file .dll khác. nhét đủ thì lại bị như này :
the procedure entry point _initterm could not be located in the dynamic link library: ...... tới đây thì ko biết cách sửa nữa
Bạn có onl yahoo không tớ nhờ chút với

có bác nào dính chưởng send mrai mà nó k send btc chưa :v
Mình chưa bị, các bạn khác cũng thấy ko nói gì
của mình nó ko cập nhật vô rai)wallet z bạn
của mình nó ko cập nhật vô rai)wallet z bạn
Sau 3h, 7h, 11h, 15h, 19h, 23h coin sẽ về ví nha các bạn, chú ý thời gian nha. Như bây giờ là 18h45, thì các bạn nhập cho tới sau 19h nó sẽ chốt sổ và gửi coin sau đó;) (đồng thời cũng reset tất cả lun)

Last edited:
Mình cũng làm đủ kiểu rồi mà vẫn ko được. Thớt có team không chỉ mình với, hix.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom