Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Mình bấm vô Wallet để cài mà nó toàn ra hình như này

Mình bấm vô Wallet để cài mà nó toàn ra hình như này
Sax, hóa ra là chưa cài làm mình hướng dẫn nãy giờ:confused:
Gõ vào Run trong Start lệnh dxdiag để xem là win bao nhiêu bit đi bạn. Nếu win 32 thì bấm vào wallet chọn 32-bit tải về, ngược lại là win64

Sax, hóa ra là chưa cài làm mình hướng dẫn nãy giờ:confused:
Gõ vào Run trong Start lệnh dxdiag để xem là win bao nhiêu bit đi bạn. Nếu win 32 thì bấm vào wallet chọn 32-bit tải về, ngược lại là win64
Mình cài hết cả Win 32 và win64 rồi mà bạn.

cài 1 cái thôi bạn ơi,ở desktop chuột phải My computer-->Property xem Win 32 hay 64 mà cài cho đúng
P/s làm nãy giờ Sync chưa dc đồng mô hết vậy nè,hơn 4h rồi
Mình cài cái win 32 bit đó mà ko được. Hix. Bạn có yahoo không xem hộ mình với

Bác ơi làm cái này thay cho gõ capt đc ko? mình cạp mỏi tay mỗi ngày đc 5$, chuyển qua cái này có khả quan hơn ko bác?

sao mình mở file nó báo như vậy nhỉ hic
Lỗi này đơn giản mà, có thể do bạn xài phiên bản cũ nên gặp lỗi này. Bạn vào web up phiên bản mới (cài đè luôn cũng đc). Nếu bật soft mà vẫn gặp lội này nữa, thì bạn vào Task manager chọn ứng dụng raid.exe bấm vào End process. Do file raid.exe có thể mở cùng lúc nhiều cái, nhưng khi mở nhiều (trên 2 cái raid.exe) thì bị lỗi nên cần close hết mở lại từ đầu và chờ nó khởi chạy (nhiều khi mất 15')
P/s Mấy cái lỗi của các bạn fix cũng dễ thôi mà, khi nào rãnh mình làm cái tổng hợp lỗi trên trang 1

mình cũng dag syn,dang gõ cap trong web,cũng dang đợi nó syn
bác xem my computer xài win mấy(32 hay 64) rồi cài thôi
bạn ơi cho mình hỏi của mình thế này là tnao

Attachments

47.2 KB · Views: 86
chắc ok rồi,giống của chủ thớt :)
thế giờ mà muốn bán thì làm thế nào bạn? chỉ dùm mình với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686