Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Cài thêm visual c+++ tích hợp trong soft thử coi bạn (vào mục program files->rai7.4.8->vc_redist.x64.exe)
tích hợp rồi , nó tự cài đặt cho mình rồi
hazzz , chắc ko may mắn như các bác rồi

Mình cài bản mới nhất 7.4.8 Synchronizing gần 2 giờ rồi mà sao vào advanced xem block acount vẫn chỉ là số 1 nhỉ

Bạn bị lỗi gì chụp ảnh màn hình post lên đây mình xem coi có thể giúp gì ko. Chứ nói miệng ko thì khó hiểu lắm
Ảnh chụp màn hình_2016-04-28_092527.png

Nên giao dịch bằng ví coinbase hay blockchain vậy thớt ? :D

ok rồi thanks bác, unlock cái thấy luôn sync

Bác thớt ơi giúp em với, e cài cái bit 64 và 32 rồi mà nhấn vào walle gì đó mà k kick được để cài.
Mình cài bản mới nhất 7.4.8 Synchronizing gần 2 giờ rồi mà sao vào advanced xem block acount vẫn chỉ là số 1 nhỉ
2 bạn vào Task Manager->Processes->Tìm đến raidwallet.exe chọn End process đi 2 bạn. Sau đó mở lại soft nếu bị lỗi nữa bạn lặp lại thao tác trên và chờ một chút là nó tự sync thôi à. Lần đầu sync hơi khó chút, nhưng tầm khoảng 5-10 phút là thấy nó lên thôi à. Chịu khó đợi 1 chút nếu nó vẫn chưa lên thì End process sau đó mở soft lên chờ tầm 10-15 phút, nếu ko thấy gì thì reset máy mở soft ngay sau khi khởi động chờ khoảng 10 phút là lên thôi

Khả năng bản visual c+++ kia có lỗi hay gì đó rồi
Thông tin ở đây nè bạn
https://www.smartftp.com/support/kb...n-crt-runtime-l1-1-0dll-is-missing-f2702.html
Đầu tiên bật autoupdate trong windows, sau khi update xong thì khởi động
Sau đó tải bản Visual c+++ trên microsoft
Gỡ bỏ bản cũ đi bằng Your Uninstaller chẳng hạn
Sau đó cài bản Visual c+++ down về lúc nãy, nếu bản 2015 vẫn bị lỗi thì bạn thử với phiên bản cũ hơn nhé
Nếu fix đc thì báo mình nhé, còn ko thì thử cách khác
Nên giao dịch bằng ví coinbase hay blockchain vậy thớt ? :D
Cái nào cũng ok, bạn bán nhiêu coin vậy

Last edited:
Trong Task Manager->Processes->Tìm đến raidwallet.exe mình không tìm thấy mục raidwallet.exe này nè bạn
Vậy thử dùng Your Uninstaller gở bỏ soft
Tìm tới thư mục C->User->Tên máy tính->Local thấy thư mục RaiBlocks thì xoá đi (nếu có)
Sau đó cài lại phần mềm (cài 1 bản thôi nhé, máy tính bạn 32 thì cài 32, 64 thì cài 64 đừng có lộn xộn:D)
Sau cùng reset modem, reset máy tính. Mở soft ngay sau khi khởi động xong, để cho nó tự sync trong 1-2h hay đến 1 tháng 1 năm ko chừng:D, nếu ko đc nữa thì mình bótay.cơm:D

Vậy thử dùng Your Uninstaller gở bỏ soft
Tìm tới thư mục C->User->Tên máy tính->Local thấy thư mục RaiBlocks thì xoá đi (nếu có)
Sau đó cài lại phần mềm (cài 1 bản thôi nhé, máy tính bạn 32 thì cài 32, 64 thì cài 64 đừng có lộn xộn:D)
Sau cùng reset modem, reset máy tính. Mở soft ngay sau khi khởi động xong, để cho nó tự sync trong 1-2h hay đến 1 tháng 1 năm ko chừng:D, nếu ko đc nữa thì mình bótay.cơm:D
bây giờ 1 capt đc có 1,2 mrai hả bác, mấy hôm trước nghịch thử hơn trăm capt đc những 350 mrai mà giờ đc ít nhỉ

bây giờ 1 capt đc có 1,2 mrai hả bác, mấy hôm trước nghịch thử hơn trăm capt đc những 350 mrai mà giờ đc ít nhỉ
Mình cũng chả để ý nó đc bao nhiêu, nhưng mà nhập số lượng càng lớn hình như cho càng nhiều hay sao ấy:rolleyes:

cái này còn làm được không mọi người??

2 bạn vào Task Manager->Processes->Tìm đến raidwallet.exe chọn End process đi 2 bạn. Sau đó mở lại soft nếu bị lỗi nữa bạn lặp lại thao tác trên và chờ một chút là nó tự sync thôi à. Lần đầu sync hơi khó chút, nhưng tầm khoảng 5-10 phút là thấy nó lên thôi à. Chịu khó đợi 1 chút nếu nó vẫn chưa lên thì End process sau đó mở soft lên chờ tầm 10-15 phút, nếu ko thấy gì thì reset máy mở soft ngay sau khi khởi động chờ khoảng 10 phút là lên thôi
View attachment 74020

Khả năng bản visual c+++ kia có lỗi hay gì đó rồi
Thông tin ở đây nè bạn
https://www.smartftp.com/support/kb...n-crt-runtime-l1-1-0dll-is-missing-f2702.html
Đầu tiên bật autoupdate trong windows, sau khi update xong thì khởi động
Sau đó tải bản Visual c+++ trên microsoft
Gỡ bỏ bản cũ đi bằng Your Uninstaller chẳng hạn
Sau đó cài bản Visual c+++ down về lúc nãy, nếu bản 2015 vẫn bị lỗi thì bạn thử với phiên bản cũ hơn nhé
Nếu fix đc thì báo mình nhé, còn ko thì thử cách khác

Ảnh chụp màn hình_2016-04-28_101503.png

unistant và cài đặt lại visual C++ và báo lỗi thế này
mình xài win7 32bit , chắc là ko dc sd trên win7 32bit rồi , để tối thừ máy khác xem sao

Cái này hình như phụ thuộc vào số Accounts đấy bạn
Như có lần mình gõ 514 capt, acounts 432 (số người tham gia nhập captcha cùng với mình), mình được chia 806Mrai thì tỷ lệ được 806/514=1,56 tức gõ 1 captcha được 1,56 Mrai
cũng có lần mình gõ 582 capt, acounts 566 thì mình chỉ được chia 707 Mrai, thì tỷ lệ được 707/582=1,214 tức gõ 1 captcha được 1,214 Mrai

Như vậy có thể thấy số người gõ cùng càng ít thì mức chia càng cao. Nó phụ thuộc vào số người tham gia để đưa ra tỷ lệ bạn:rolleyes:
View attachment 74021
unistant và cài đặt lại visual C++ và báo lỗi thế này
mình xài win7
32bit , chắc là ko dc sd trên win7 32bit rồi , để tối thừ máy khác xem sao
Down bản này đi bạn
https://www.microsoft.com/en-US/download/details.aspx?id=4078
P/s Win32 xài đc nha bạn, mình trc xài trên máy ảo win32 còn xài đc. Hiện h xài trên máy chính 64bit vẫn dùng đc

Last edited:

Hơn 1k bác, hôm qua tối có mấy thằng ib mà nhậu xỉn quá k tl nổi, hôm nay cày thêm xíu bán luôn. :D:D

mình làm đc hơn 100 code rổi . thế này là đc pay à mọi người

Attachments

47.2 KB · Views: 118

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week