Matrix Questra - Questraworld.es đầu tư lâu dài hạn lãi suất min 4%/Tuần

Được biết 3 gói nhỏ có thể gộp lại thành 1 gói lớn, vậy cho t hỏi 2 điều :
1. lãi tuần thực tế sau khấu trừ % chia cho trader thì còn lại bao nhiêu? Có đủ 90€ hay không? ( gói 2430€ )
2. Nếu gộp 3 gói nhỏ vào thành 1 gói lớn thì thời hạn gói lớn sẽ là 365 ngày kể từ khi gộp lại hay ntn? Vì 3 gói nhỏ mua cách nhau 1 tháng.

Vấn đề số 1 của bạn tính như sau nếu là gói 2430e: và ví dụ lãi tuần 6%:

Viết gọn cách tính như sau: 2430x0.06x0.76x0.9 = 99.72 euro

Giải thích: 2430 = [Giá trị gói]; 0.06 = [6% lãi tuần]; 0.76 [% mình nhận đc sau khi trừ chiết khẩu cho manager]; 0.9 [trừ 10% sau khi nhận bảo hiểm]

==> Hằng tuần bạn chỉ cần đổi số 0.06 này bằng lãi tuần đó là ra kết quả của gói 2430

Lưu ý: bạn có thể tắt bảo hiểm

có bác nào nắm rõ tiền phí quản lý của nó k?
Phí quản lý là cố định 1 mức / cấp độ gói đầu tư hay là random ?
nếu cố định thì phí này của các gói từ 90 -> 2430 là bao nhiêu ?

Đánh dấu nhỉ :D

có bác nào nắm rõ tiền phí quản lý của nó k?
Phí quản lý là cố định 1 mức / cấp độ gói đầu tư hay là random ?
nếu cố định thì phí này của các gói từ 90 -> 2430 là bao nhiêu ?

Phí quản lý bạn có thể xem thông tin ở từng gói đầu tư:
- Gói 90: 39%
- Gói 270: 36%
- 810: 30%
- 2430: 24%

Ngoài ra còn thêm phí 10% nếu bật bảo hiểm vốn

Lãi tuần này:
Screen Shot 2017-03-18 at 10.59.46 AM.png

LINK đăng ký: https://private.atlanticgam.es/#/sign-up/partner=P09201469012457

Xem thêm ở group facebook: https://www.facebook.com/groups/smartinvestorviet/

Chỉ vài tiếng nữa thôi ta lại ăn "tết" questra, mai kiếm cái proof nạp khủng show hàng cho cả nhà xem,

Theo thông tin mình nắm thì trong hôm nay vừa có 1 gói nạp 100,000 usd của VN, và cũng là gói 100,000 thứ 45 của VN.

VN nhiều đại gia vãi cả ra.

Chỉ vài tiếng nữa thôi ta lại ăn "tết" questra, mai kiếm cái proof nạp khủng show hàng cho cả nhà xem,

Theo thông tin mình nắm thì trong hôm nay vừa có 1 gói nạp 100,000 usd của VN, và cũng là gói 100,000 thứ 45 của VN.

VN nhiều đại gia vãi cả ra.
đầy toàn đại gia giấu mặt thôi, mới đầu tư thêm gói 2430 euro thứ 2 hi vòng site ngon vài năm

có cách nào chứng minh site nó vẫn chạy tốt ko nhỉ, sợ giá trị vốn hóa nó vào quá cao, các dự án ko kịp sinh lãi để trả cuối cùng phải dùng cách "tiền sau - tiền trước" thì ngại quá.

Mấy ae cho em hỏi về xác minh với.Hiện tại địa chỉ em đang ở không giống với CMND,Vậy thì phải làm sao?.Và cái hợp đồng có cần thiết phải nhận không?.

Bạn điều chỉnh lại thông tin địa như trong CMND rồi báo support xác minh lại là được

Có nghĩa bây giờ em đăng kí mới á,bắt đầu xác minh.Mà địa chỉ trong CMND của em, thì em không còn cư trú ở đó 8 năm rồi.Bây giờ em ở một địa chỉ khác (Chỗ em ở hiện tại chỉ tạm thời thôi),Còn chỗ gia đình chính của em ở ,thì 1 nơi khác nữa

Có nghĩa bây giờ em đăng kí mới á,bắt đầu xác minh.Mà địa chỉ trong CMND của em, thì em không còn cư trú ở đó 8 năm rồi.Bây giờ em ở một địa chỉ khác (Chỗ em ở hiện tại chỉ tạm thời thôi),Còn chỗ gia đình chính của em ở ,thì 1 nơi khác nữa

Bạn update chứng mình là để verify cái tên thôi bạn, còn địa chỉ thì bạn dùng cái bill thanh toán internet, hóa đơn điện thoại có tên bạn và địa chỉ bạn hiện tại đang ở nhé, ko nhất thiết địa chỉ cmnd và địa chỉ cần verify là giống nhau

rcb là gì vậy mọi người. mình đăng kí ko qua link ref thì có hưởng rcb gì đó ko?
Là Rờ Con Bạn đó bạn. Bạn hỏi đứa con gái nào bạn của bạn nếu nó cho rờ thì được không cho thì phải chịu thôi. Đùa chứ khi bạn theo tuyến trên thì tuyến trên được nhận hoa hồng từ tiền đầu tư của bạn. Người ta trả lại 1 phần hoặc tất cả số tiền hoa hồng ấy cho bạn gọi là rcb. Bạn ko theo link ref thì tìm cái người tên Không Linh Dép người ta sẽ trả tiền cho bạn. Goodluck!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom