quazabka bị hack đã thỏa thuận refund cho người bị hại

Status
Not open for further replies.
Mình ko xem info gốc chứ không phải là sai info gốc mà không nghi ngờ. Ảnh trên mình chụp lại sau khi biết bị scam mới kích vào more info.

mình vẫn để trang này nên chụp lại ảnh khi thấy hắn hỏi mua LR

mình nói thật, nếu lúc đấy cậu ko chụp được cái ảnh này, thì giờ ông kia cứ bảo là sai nick yahoo, ko liên quan, giờ phải nhờ mod vào cuộc thôi.

thời gian đổi info rất ngắn. sao thằng hack nó ko đổi pass nick???

Thông tinh thanh toán duy nhất:
LR: U9661038 (quybk91)
VietComBank: 0451000229463 (Nguyen Van Quy)
ViettinBank : 711A22944976 ( Nguyen Van Quy)
Y!M: nguyenvanquy_dhbkhn
Email: [email protected]
Đây la info trước giờ mình vẫn giao dich bên mục Google Adsense.
Mod kiêm tra IP city giúp mình

Gía auto mua cũng khá cao. Gd nhỏ lẻ thì đưa mấy lão site auto cho tiện, Đỡ phải chịu cảnh như bây giờ!.
Mọi người rút kinh nghiệm. More Info là chuẩn căng theo đó mà GD. Các trường hợp còn lại thì phải very Phone hay nhờ trung gian để đảm bảo an toàn mùa cam quýt gần tết.
--- Thế này thì tiu rồi còn đâu

mình nghĩ việc mod cần làm là xem ông kia có bị hack nick thật hay là ko??
thớt nhầm info thì đã nhầm rồi :)

Tại vì thấy yahoo dưới chữ ký và yahoo pm mình hỏi mua và thấy bác này đã đóng bảo hiểm nên mới send tiền trước. Nếu ko đóng bảo hiểm thì mình ko bao giò send trước đâu. Up lên cho admin vào giải quyết

mình nói thật, nếu lúc đấy cậu ko chụp được cái ảnh này, thì giờ ông kia cứ bảo là sai nick yahoo, ko liên quan, giờ phải nhờ mod vào cuộc thôi.

thời gian đổi info rất ngắn. sao thằng hack nó ko đổi pass nick???
Bác nói thế cung có phần không phải,cái info sinh ra là để tranh scam khi hack nick,mục đích nó chỉ có vậy !Còn cái chữ ký thì edit lúc nào trả được !

tớ người ngoài nhìn vào cũng biết ông quazabka dù có scam hay không phải bồi thường 45$ rồi, info gốc là cái mẹt gì.

Bác nói thế cung có phần không phải,cái info sinh ra là để tranh scam khi hack nick,mục đích nó chỉ có vậy !Còn cái chữ ký thì edit lúc nào trả được !

Mình thấy nếu chưa gặp các vụ như thế này một số người mới hoặc ít kinh nghiệm sẽ rất khi kích vào xem More info. nếu nó hiện ngay thấy mà bảo ko xem thì còn được

tớ người ngoài nhìn vào cũng biết ông quazabka dù có scam hay không phải bồi thường 45$ rồi, info gốc là cái mẹt gì.

Info xác nhận mới là info mình làm việc mà !admin xem xét hộ mình.
Chỉ login 4 bằng chorme,sử dùng win8

Thông tinh thanh toán duy nhất:
LR: U9661038 (quybk91)
VietComBank: 0451000229463 (Nguyen Van Quy)
ViettinBank : 711A22944976 ( Nguyen Van Quy)
Y!M: nguyenvanquy_dhbkhn
Email: [email protected]
Đây la info trước giờ mình vẫn giao dich bên mục Google Adsense.
Mod kiêm tra IP city giúp mình

Mình góp ý với bạn 1 chút:

Qua nhiều vụ việc mà nick Yahoo/ Diễn đàn bị hack dẫn tới lừa đảo như trước đây, các quyết định đều chung là:
- Bạn phải chịu trách nhiệm về việc tài khoản của mình gây ra ảnh hưởng tới người khác.
Mọi người đều hết sức thông cảm với bạn, nhưng trước hết bạn cần đưa ra ý kiến của mình để giải quyết chuyện này. Không thể nói bây giờ nhờ BQT giúp nhưng không thể biết rõ là giúp gì được cho bạn. Trước hết bạn đề xuất phương án giải quyết phía bạn, và thương lượng với chủ topic. Nếu không thống nhất được thì Mod Animax và Admin sẽ giải quyết.

Hi vọng mọi chuyện giải quyết hợp lòng 2 bạn. Thân

Tình ngay lý gian, 1 triệu bạc không phải là thánh, scam thì vẫn là scam

Mình góp ý với bạn 1 chút:

Qua nhiều vụ việc mà nick Yahoo/ Diễn đàn bị hack dẫn tới lừa đảo như trước đây, các quyết định đều chung là:
- Bạn phải chịu trách nhiệm về việc tài khoản của mình gây ra ảnh hưởng tới người khác.
Mọi người đều hết sức thông cảm với bạn, nhưng trước hết bạn cần đưa ra ý kiến của mình để giải quyết chuyện này. Không thể nói bây giờ nhờ BQT giúp nhưng không thể biết rõ là giúp gì được cho bạn. Trước hết bạn đề xuất phương án giải quyết phía bạn, và thương lượng với chủ topic. Nếu không thống nhất được thì Mod Animax và Admin sẽ giải quyết.

Hi vọng mọi chuyện giải quyết hợp lòng 2 bạn. Thân
Vâng,cảm ơn cậu,
Mình cung đã alo cho chủ thớt để anh em đưa ra hướng giai quyết cụ thể ,(chưa đi đến thống nhất ) Mình không có ý đinh trốn tránh trách nhiệm,đó cung là một phần lỗi ở mình và mình cũng đủ hiểu biết được đóng cái bảo hiêm 1tr rôi để đi lừa lấy 45$ dẫn đến chuyên không hay thế nay vì mình cũng có dịch vụ.
Như Mod cũng đã nói ,lỗi ở cả 2,chuyên bây giờ đã xảy ra thì mình chấp nhận bồi thường,nhưng vì ỡ 2 anh em không thông nhất,nên mong Mod và Admin giải quyết,nghe theo phương án của các bác !

Nếu cái More info ko bị close thì ít nhất cũng sẽ nhìn thấy yahoo chỗ more info và yahoo dưới chữ ký để mà tránh. Đằng này nó bị ẩn đi nên rất ít người sẽ kích vào vì thấy người mua đã đóng bảo hiểm rồi

bạn quazabka với bạn dactuyen dùng chung đường truyền à?
dải ip nào 2 bạn cũng trùng

Cảm ơn cậu ,2 anh em cùng xóm,tiện thể cậu check hộ mình IP thời gian mình login giao dich với chủ thớt nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week