Help [quaza] chiến lược "make by me"

đã mở cửa đâu bạn,
đang đợi mở để chốt lệnh đây!
26.12.2012 (Wednesday) – the market opens at 08:00 GMT+2; là mấy giờ VN nhỉ, ai biết Pm giúp nhé
Những sàn khác thông báo 1h chiều nay sẽ open, nhưng có 1 số sàn sáng nay đã mở cửa GD rồi đó bạn, ironfx, liteforex.

Last edited by a moderator:
đã mở cửa đâu bạn,
26.12.2012 (Wednesday) – the market opens at 08:00 GMT+2; là mấy giờ VN nhỉ, ai biết Pm giúp nhé

1.00 PM bạn ơi , :binhsua41:

đã mở cửa đâu bạn,
08:00 GMT + 2 tức là 6:00 GMT đó bạn, hiện h là 2:00 GMT, SÀN BẠN CÒN 4H NỮA SẼ MỞ CỬA.

Những sàn khác thông báo 1h chiều nay sẽ open, nhưng có 1 số sàn sáng nay đã mở cửa GD rồi đó bạn, ironfx, liteforex.

DỮ liệu nó lấy mô ra mà giao dịch rứa bạn??? hay là chỉ các trader chơi tại Ironfx và liteforex chơi với nhau àh :|

Xem thời gian thị trường mở cửa hay đóng của vào ngày nghỉ ở đâu vậy mấy pro! Mình đang tham gia sàn EXNESS nhưng koo biết xem ở đâu?

Thế bác đã chốt dc lệnh GBP chưa, giá mở cửa hiện h 1.613 kìa.

Lệnh mình để TP ở 1.5970. Và lệnh nó nằm ở hệ thống NH nên chốt rồi, còn lệnh của ai mà chưa chốt thì broker đó đang ôm lệnh chứ ko nằm trong NH. Cho nên tụi đầu cơ nó làm giá lúc cuối năm để cắt hết lệnh, may là mình nằm đúng hướng nên ăn trọn. Giờ vào lại giá mở cửa ở 1.61xx, tự nhiên có 100 pips free để trade ;))

Insider trading go to jail
http://www.cnbc.com/id/100338795

Last edited by a moderator:
Lệnh mình để TP ở 1.5970. Và lệnh nó nằm ở hệ thống NH nên chốt rồi, còn lệnh của ai mà chưa chốt thì broker đó đang ôm lệnh chứ ko nằm trong NH. Cho nên tụi đầu cơ nó làm giá lúc cuối năm để cắt hết lệnh, may là mình nằm đúng hướng nên ăn trọn. Giờ vào lại giá mở cửa ở 1.61xx, tự nhiên có 100 pips free để trade ;))

Insider trading go to jail
http://www.cnbc.com/id/100338795
cho cái ảnh bạn chốt 1.5970 với bạn, để xem có xuống tới giá đó ko,
TP 1.60 mà ko khớp giờ lên 1.6130 rồi

cho cái ảnh bạn chốt 1.5970 với bạn, để xem có xuống tới giá đó ko,
TP 1.60 mà ko khớp giờ lên 1.6130 rồi

Chém đấy bạn ơi, chứ NH lúc đó nó vẫn nghỉ lấy đâu ra có người làm mà cắt lệnh, máy tính tắt hết cắt = niềm tin =))
Mà hôm qua coi mấy cái tỉ giá mỗi NH nó hài hài, có NH nó kêu giá 1.59xx, có NH vẫn để rate cũ trước khi đóng

Vẫn để TP loanh quanh ở 1.60 :">

Lại 1 pha fake up của Eu để mời chào các amateur trader càng nhiều càng tốt, sau đó sẽ khởi động chuyến tàu down 1 cách ngọt ngào, vẫn giữ sell
M5 m15 nhìn vào khá là hấp dẫn cho buyer;))

Lại 1 pha fake up của Eu để mời chào các amateur trader càng nhiều càng tốt, sau đó sẽ khởi động chuyến tàu down 1 cách ngọt ngào, vẫn giữ sell
M5 m15 nhìn vào khá là hấp dẫn cho buyer;))

nhưng nhìn vào H4 thì cũng cho hướng buy, cẩn thận vẫn hơn. Hic

- - - Updated - - -

đợi qua năm mới rồi trade nhé các bạn, bên tây nó nghỉ holiday hết rồi, giờ này mà trade thì có cháy mặt với các Big Boss :))

mấy big boss trade thì cũng theo PTKT thôi, đâu thằng nào chơi ngu ngược xu hướng mà thành big boss đâu bạn

Mình nghĩ thế :binhsua163:

Hôm qua GU cố up và break ở giá 1.6175, nhưng đã bị market rejected và hiện tại giá ớ.613x, Đó là dấu hiệu cho thấy seller đang nắm sự kiểm soát. Các bạn có thể thoải mái sell cho tới khi giá xuống 1.60, và khi giá đã tới đó có thể xem xét để buy trở lại
Good luck

Hôm qua GU cố up và break ở giá 1.6175, nhưng đã bị market rejected và hiện tại giá ớ.613x, Đó là dấu hiệu cho thấy seller đang nắm sự kiểm soát. Các bạn có thể thoải mái sell cho tới khi giá xuống 1.60, và khi giá đã tới đó có thể xem xét để buy trở lại
Good luck

Hôm nay theo chiến thuật của bạn xem thế nào :)

Còn EU thế nào đây bác, nó up dữ quá

Chả sao, phải giữ định kiến của mình chứ,chưa break 1.33 thì vẫn ok. Đã bảo nó đang mời gọi để càng nhìu ng` buy càng tốt, rồi 1 phát cái rầm ;))
Con GU buồn ghê, cứ loanh quanh 1.6175 là sao. Xuống 1.60 đại cho tao chốt =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom