Help [quaza] chiến lược "make by me"

Up mạnh dữ, lỗ thấy mẹ rồi ;))

Last edited by a moderator:
Chỉ cần 8 ngày kiếm được 3k5 USD. Nhưng để kiếm được như thế tôi phải đợi chờ cơ hội hơn nửa tháng, nghĩa là nửa tháng đó tôi ko tạo ra 1 cent nào cả
Còn mọi người vào lệnh ntn? Mỗi ngày ít nhất 1 lệnh, nhưng cuối tháng thì sao?
Cái tôi muốn nhắn nhủ "less is more"
Nói thì dễ, nhưng để làm được như thế thì cả 1 quá trình. Tôi cũng ko ngoại lệ

Last edited by a moderator:
Đam tham gia học hỏi forex, đặt gạch học bác quaza để tìm cho mình 1 phương án hay để chiến :)

Đam tham gia học hỏi forex, đặt gạch học bác quaza để tìm cho mình 1 phương án hay để chiến :)

Thông minh thì 2-3 năm, ngu lâu dốt bền thì 5-10 năm. Sau đó thì tuỳ bản lĩnh mà làm giàu dc hay ko?
Ý chí có trụ nổi ko hay dc tí lại bỏ?

Thông minh thì 2-3 năm, ngu lâu dốt bền thì 5-10 năm. Sau đó thì tuỳ bản lĩnh mà làm giàu dc hay ko?
Học chi lâu thế bác, thông minh 1 tháng, ngu dốt tầm 2-3 tháng thôi.

Học chi lâu thế bác, thông minh 1 tháng, ngu dốt tầm 2-3 tháng thôi.

Đó là thời gian chuyển hoá từ lý thuyết sang thực hành 1 cách hiệu quả, có lợi nhuận. Chứ học nhanh thì ai chả học dc

Bác chủ thớt cho 1 slot học hỏi kinh nghiệm với. Trade thì lâu rồi nhưng toàn a ma tơ không à nên ngưng 1 thời gian rồi, giờ đang muốn quay lại với forex đây.

b phân tích mẫu giúp m cặp EU, và UJ ngày hôm nay hoặc tuần này ....mong học hỏi nhiều từ b...thanks

b phân tích mẫu giúp m cặp EU, và UJ ngày hôm nay hoặc tuần này ....mong học hỏi nhiều từ b...thanks
Nếu biết tiếng anh thì vào forum của trang

forexfactory.com

Bạn vào đó có các chuyên gia phân tích xu hướng dài hạn

Ý chí với chăm chỉ thì đầy, chỉ sợ không tìm được sư phụ giỏi để học bác ạ

Hiện tại topic này thấy toàn khoe chiến tích không mà không mang tính phân tích hay chiến lược chi cả? Sắp tới sự điều chỉnh của Box cũng sẽ điều chỉnh một số dạng như thế này. Nếu như bạn muốn giữ và duy trì tiếp topic nên đổi sang tiêu đề khác ví dụ như : chiến tích của quá già chẳng hạn. Còn muốn duy trì tên như thế này điều cần thiết phải có sự phân tích chứ không chỉ post những hình ảnh như trên không !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom