Ask Quảng cáo adsense bị mất

khanhvan111

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Chào các bạn!
Mình mới tập tành chơi google adsense. Blogger của mình mấy hôm trước đã có quảng cáo adsense rồi. Nhưng hôm nay mình mua domain .com và trỏ domain vào blogger thì tên miền mới không thấy hiện quảng cáo adsense nữa. Vào blogger thì không thấy mục Earning adsense đâu cả. Vậy mình phải làm thế nào?

Chào các bạn!
Mình mới tập tành chơi google adsense. Blogger của mình mấy hôm trước đã có quảng cáo adsense rồi. Nhưng hôm nay mình mua domain .com và trỏ domain vào blogger thì tên miền mới không thấy hiện quảng cáo adsense nữa. Vào blogger thì không thấy mục Earning adsense đâu cả. Vậy mình phải làm thế nào?
mình trước cũng có bị như thế, hình như nếu cậu ko trỏ vào thì sẽ thấy qc xuất hiện còn trỏ vào nó lại ko thấy, chắc sai sót ở chỗ trỏ vào đó cậu

Chào các bạn!
với lại vào tk adsense xem còn hoạt động ko

@putin168 : tài khoản adsense của mình vẫn hoạt động nhưng website tên miền mớì thì không còn quảng cáo nữa.
Có bạn nào biết vấn đề này không?

@putin168 : tài khoản adsense của mình vẫn hoạt động nhưng website tên miền mớì thì không còn quảng cáo nữa.
Có bạn nào biết vấn đề này không?
Bạn dùng tài khoản hosted thì trỏ tên miền mới vào nó không hiện là đúng rồi bạn phải đăng ký tên miền mới vào adsense đã

Chào các bạn!

cái này là do bạn đk tài khoản hosted nên chỉ đc xài cho 1 domain thôi khi bạn thêm tên miền mới nó ko hiện thị quảng là đúng rồi

Vì google mới đởi CEO khó vãi nhằn, nên mình và bạn mình hết ăn uống gì được nữa, hiện tại mình đang ở US và có đầy đủ mọi thứ có thể nhận tiền, chuyển tiền hợp pháp ( bank and SSN). Bạn nào cần người đứng nhận tài khoản google adsense thì pm mình nhé, hợp tác đàng hoàng làm ăn lâu dài, Và lưu ý không làm ăn bất hợp pháp nhé !
pm : skype huynhdinhvy
pm ICQ thì mình trả lời nhanh hơn nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week