Help Quá nhiều video bị "Not suitable for all advertisers"

thanhca

Junior
Reactions
8
MR
0.032
Youtube mới ra nút monetization "Not suitable for all advertisers". 90% video của tôi bị cái này. Chủ đề của tôi chỉ là fashion thôi. Không biết các bạn trong network có bị cái này không?

mình bị hơn 60 cái, thật đúng chuối của chuối

ngồi vặn não 2 hôm fix đc rồi nhé các cụ, cụ nào chưa làm được thì tiếp tục vặn đê. không được thì bỏ nghề cho xong :))

Video reup hả thớt. Sao toàn ko đạt kiếm tiền thế

ngồi vặn não 2 hôm fix đc rồi nhé các cụ, cụ nào chưa làm được thì tiếp tục vặn đê. không được thì bỏ nghề cho xong :))
chém hay thật thế bác? bác vào làm 1 câu xong bỏ đấy để anh em hoang mang =))

giờ up video mới là dính $ vàng :confused:

Mấy hôm nay mình cũng bị, cứ up lên là dính, nhưng tạm tắt kt rồi hôm sau bật lại thì $ xanh lại :D
là sao, up lên nhưng ko bật kiếm tiền ? Nếu bật rồi thì tắt kiểu gì, block in all countries hả

là sao, up lên nhưng ko bật kiếm tiền ? Nếu bật rồi thì tắt kiểu gì, block in all countries hả
Bác bị sao thế? Vào video bị $ vàng, tắt kt của video đó đi, để hôm sau bật lại. Đây là cách mình làm. Một vài bác còn thay đổi title, thumbnail rồi riêng tư...như trc đây thôi, là đc.

Bác bị sao thế? Vào video bị $ vàng, tắt kt của video đó đi, để hôm sau bật lại. Đây là cách mình làm. Một vài bác còn thay đổi title, thumbnail rồi riêng tư...như trc đây thôi, là đc.
vào net thì làm sao mà tắt đc pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom