Quá 180days vẫn không with được paypal

phieudu2992

Senior
Reactions
111
MR
0.000
Thời gian limit: Sep 29, 2011
Đến hôm nay đã hơn 6 tháng mà vẫn không có mail, google thấy bảo cứ with bình thường nhưng vẫn không with được :(
Các nào rành ca này chỉ giáo em với

pó ku . đít.ko giải quyết dc vụ này

bác vào wit điền bank vào rút bt` thui mà:| hùi đó cũng bị 1 lần..rút về trong 4 ngày

acc này đã từng with nên bank có rồi bác ạ, hay là phải add bank mới nhỉ?
With bank cũ thì vẫn báo Accounts with limited access may not perform this type of electronic transfer.

gửi mail cho nó xem sao. Mình gần 1 năm rồi có rút đâu hơn 10$ D

thế này thì có về không mấy bác, cũng bị lì mịt :(

Thời gian limit: Sep 29, 2011
Đến hôm nay đã hơn 6 tháng mà vẫn không có mail, google thấy bảo cứ with bình thường nhưng vẫn không with được :(
Các nào rành ca này chỉ giáo em với

sau 180 ngày tự vào mà withdraw, ko cần chờ mail nó gửi. mình đã withdraw 2 acc như vậy

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

thế này thì có về không mấy bác, cũng bị lì mịt :(

phú rút về acb + phí pp mất khoảng 80k/1 lần rút. acc của chú bỏ đi, còn ko đủ phí cho pp nữa kìa

sau 180 ngày tự vào mà withdraw, ko cần chờ mail nó gửi. mình đã withdraw 2 acc như vậy

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

phú rút về acb + phí pp mất khoảng 80k/1 lần rút. acc của chú bỏ đi, còn ko đủ phí cho pp nữa kìa

Vào with nó báo thế này bác ạ: Accounts with limited access may not perform this type of electronic transfer.

tỷ giá quy đổi của pp là bao nhiu thế mọi người .thằng này khó xài lắm .lâu mình cũng lại ăn mít của nó 1lần .giờ chuyển qua ap xài sướng hơn

nhìn dòng dưới kìa, nhìn balance làm gì

---------- Post added 04-12-2012 at 12:00 AM ---------- Previous post was 04-11-2012 at 11:59 PM ----------

gì mà không đủ phí bác, nó trừ tiền 70k rôi đó :(
nó ghi complete là tiền sắp vào NH rồi

vâng bác, để contact nó. Vì tiền này cũng hơi ấy tí nên ngại mail cho nó quá ;))

Nó đã limit và sau 180 ngày vẫn còn $ ở balance thì clear rồi, contact chửi nó nó cũng phải làm cậu à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week