Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
help

***c bác cho hỏi.
e tạo ic con trong panel, rồi hoàn thành bài test trên panel, nhưng khi dùng id con vừa test xong add vào soft(XD, ST) thì ko dc. trả lời giúp e với. thanks all.

***c bác cho hỏi.
e tạo ic con trong panel, rồi hoàn thành bài test trên panel, nhưng khi dùng id con vừa test xong add vào soft(XD, ST) thì ko dc. trả lời giúp e với. thanks all.

add vào soft mà test ... mình test trên soft bubu nên hok rõ mấy soft kia có cho test hok ... <ST thì ko nhé !>

add vào soft mà test ... mình test trên soft bubu nên hok rõ mấy soft kia có cho test hok ... <ST thì ko nhé !>
***m ơn bác

test 100 code nhé chắc test 20 nghi la xong

đúng là e chỉ mới test 20code :binhsua75:

nhưng nếu test hết 3 lần cho phép mà vẫn ko dc chấp nhận thì làm sao bác

Last edited by a moderator:
***m ơn bác

đúng là e chỉ mới test 20code :binhsua75:

nhưng nếu test hết 3 lần cho phép mà vẫn ko dc chấp nhận thì làm sao bác

3 lần test ko wa 80 code thì ném acc nha bạn =)) ... cơ mà nói nghe :( đừng test acc vào thứ 5 T_T, tốt nhất là tầm 20h trở lên cái ngày, load tốt :d

----------------

3 lần test ko wa 80 code thì ném acc nha bạn =)) ... cơ mà nói nghe :( đừng test acc vào thứ 5 T_T, tốt nhất là tầm 20h trở lên cái ngày, load tốt :d
thanks bác SunAngel nhiệt tình nhé
vậy acc test 3 lần mà vẫn ko dc đó xoá đi hay sao bác? e ko thấy có chỗ nào xoá đi hết.

thanks bác SunAngel nhiệt tình nhé
vậy acc test 3 lần mà vẫn ko dc đó xoá đi hay sao bác? e ko thấy có chỗ nào xoá đi hết.

Ko xoá bạn à, chỉ là bỏ lun thui ^^, vì acc test 3 lần ko đạt là bỏ vì ko xài dc nữa, pải dùng acc khác ... để đó lâu lâu vào practice cho zui cũng dc =))

Đợi đến khi nào qlink bỏ cái vụ test acc đi thì chơi, không thì vĩnh biệt em yêu! :)

phải test 100 code mà phải được nó chấp nhận mới được làm à? ui khổ vs thằng này thế.

QG 2 tuần này thiệt là thích, gõ bao nhiêu trả bấy nhiêu, không thấy áp dụng quota 800capt/tuần/id nửa :binhsua02:

QG 2 tuần này thiệt là thích, gõ bao nhiêu trả bấy nhiêu, không thấy áp dụng quota 800capt/tuần/id nửa :binhsua02:
đó là serve no lổi nên nó làm thế.tuần nay ko bit sao

coi bộ nó lấy từ mega bù vào qlink rồi @@, ae mega thì mất tiền còn qlink thì lại đủ tiền :))

xin admin cpanel của thằng này khó hơn con gấu :|

thằng Qlink này bắt buộc phải làm nhóm à ... solo xin panel nó có cho không vậy mọi người ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,458
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom