Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
:binhsua07: nhóm làm được nhiều code có được bouns thêm ko Huyền

Bạn nào đăng kí đc panel rồi thì cho mình xin mẫu (cú pháp) nhé. Mình đã thử theo mẫu ở #1 nhưng 4-5 lần đều vẫn chưa đc!

Hoặc ai nhã hứng thì hướng dẫn trực tiếp giúp mình qua yahoo: tranhoangchien_k92

Thanks!

Bạn nào đăng kí đc panel rồi thì cho mình xin mẫu (cú pháp) nhé. Mình đã thử theo mẫu ở #1 nhưng 4-5 lần đều vẫn chưa đc!

Hoặc ai nhã hứng thì hướng dẫn trực tiếp giúp mình qua yahoo: tranhoangchien_k92

Thanks!

KO phải là ko đc mà là Qlink giờ nó rất hiếm cấp Panel

Thanks!

Mẫu mình thấy ở trang đầu đấy,làm y chang thui, mình vừa gửi mail tối qua sáng nay đã cấp panel rùi

Thanks!

có lẻ bạn này đen nhĩ =))

gio QLink load ban ngay nhu the nao nhi? con` ban dem may' jo` moi' load nhanh vay anh em? xin loi~ xai` dt nen khong go dau' duoc :(

Thanks!

làm như #1 đấy, khỏi ghi bao nhiu ref + scan cmnd cũng ok :D

các bạn cho mình hỏi QLINK tính tiền thế nào. nó có tính cho code gõ sai như MEGA không vậy. hay chỉ code đúng thôi. mà có gõ được 1 từ không vậy

- - - Updated - - -

KO phải là ko đc mà là Qlink giờ nó rất hiếm cấp Panel

vừa gửi mail cho nó như trang 1 nó cấp luôn rồi :))

cho minh hoi them cau nua la Qlink no co pay LR on? dinh. khong vay moi nguoi?

theo mấy tuần trc là pay vào cn :d ... nhưng mà bảo trì xong thì ko rõ :))

theo nhìu ng` thì đăng ký Qlink = LR thì mấy nay đăng ký cái dc lun :))

cho minh hoi them cau nua la Qlink no co pay LR on? dinh. khong vay moi nguoi?

Nói về pay thì PP hay LR đều ko ổn định, nhiều khi đợi 1 tuần nó mới pay.

các bạn cho mình hỏi QLINK tính tiền thế nào. nó có tính cho code gõ sai như MEGA không vậy. hay chỉ code đúng thôi. mà có gõ được 1 từ không vậy

- - - Updated - - -

tính đùng thôi, gõ thoải mái nhưng ban ráng chịu ngen

vừa gửi mail cho nó như trang 1 nó cấp luôn rồi :))

tính đùng thôi, gõ thoải mái nhưng ban ráng chịu ngen

dạo này admin tốt nhỉ, cấp nhìu panel, chắc admin mới kí nhiều hợp đồng captcha mới, cần nhiều worker :))

cac ban ơi sao mấy bữa trước mình dùng soft asian chay ngon lăm chả bị cai này bao giờ. hôm nay mua soft bubu ve chạy thì nó cảnh báo het 3acc của tớ rồi nguy hiểm quá. không biet nguyen nhân do đâu nữa.
các bạn xem giúp mình với. bị 2 lần rồi chắc kỳ nay nó band nick mình quá

Attachments

102.7 KB · Views: 30
Bạn xài Bubu soft thì ghé vào đây http://mmo4me.com/showthread.php?63281-Soft-captcha-BubuPixtyper-Megatypers-Captchatyper-Kolo

Mà nhìn thấy trong hình thì có thể bị warning là do bạn để bị timeout đó (thấy missed = 2). Khi bị warning thì bạn đừng gõ id đó nửa, sau 24 tiếng thì gõ lại nó nhé, không thôi ăn banned. Mà banned dưới 800capt = No pay :D

miss là do bấm esc, chứ mình bị timeout acc chỉ chuyển wa pause thui, chứ miss thì ko tính ... >.<

Bạn xài Bubu soft thì ghé vào đây http://mmo4me.com/showthread.php?63281-Soft-captcha-BubuPixtyper-Megatypers-Captchatyper-Kolo

Mà nhìn thấy trong hình thì có thể bị warning là do bạn để bị timeout đó (thấy missed = 2). Khi bị warning thì bạn đừng gõ id đó nửa, sau 24 tiếng thì gõ lại nó nhé, không thôi ăn banned. Mà banned dưới 800capt = No pay :D
40 phút mình bị miss 20 cái mà thấy ban gì đâu.nói chung làm qlink it bi ban lắm.do cách ng làm thui

xui thật chứ. soft bubu tớ nghĩ co vấn đề gõ có mấy cái là bị vậy het 4 acc rồi. kinh qua chắc chay qua dùng asian qua huhu mới mua soft xong la bi vậy thì tiêu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week