Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Em đang tạo Panel Qlink bằng LR :
My information:
My name: PhamTuAnh
Username: monica1993
pass: 01213234831
(LR) payment: U4049828My workers are 15 to 20 people
Thanks you very much Admin !!!

Thì bên Admin Qlink gửi thư này về là sao các anh :
Your Email id is already registered, Please send another one

Trong khi Gmail em chưa từng tạo ID nào bên Qlink hết .

Em Trả lời lại :
Mail:p[email protected] or [email protected] . Cho nó chắc có được không mấy anh

qlink cập nhật thiếu code?

các pác cho em hỏi sao từ hôm qua tới giờ em gõ qlink thấy nó cập nhật code của mình dc có khoảng 1 nửa ko vậy? ko phải cập nhật chậm đâu nha! em thấy nó có cập nhập mà bị thiếu code. Ai biết tình trạng này trả lời giúp e với

các pác cho em hỏi sao từ hôm qua tới giờ em gõ qlink thấy nó cập nhật code của mình dc có khoảng 1 nửa ko vậy? ko phải cập nhật chậm đâu nha! em thấy nó có cập nhập mà bị thiếu code. Ai biết tình trạng này trả lời giúp e với

gì mà thiếu ghê vậy =.=

bạn này nói đúng đó mình gõ 800 code nó tính có 300 nè, để khắc phục thì gõ đầy đủ 2 chữ nó sẽ tính điểm đúng hết ( cái này mới thử thôi ) không biết có đc lâu dài ko nữa:binhsua112:

thì mình cũng gõ đủ 2 chữ mà, nó tính code kiểu này chắc húp cháo :binhsua23:

làm bằng soft asian nó se cập nhật tăng điểm lên, tăng lên rồi tắt soft đăng nhập vào làm lại
chứ để làm lun là ko tính điểm đó

h bạn còn bị vậy nũa ko? trước giờ mih làm soft asian mà, thấy nó cập nhật chắc khoảng 20 code/lần cứ out vậy chắc chết. Hay là phải đổi soft khác?

mình vừa thử đánh bằng soft của qlink làm dc 20 code nó cạp nhật đủ 20 code. vậy chắc tại soft asian rồi. mà làm soft qlink thì log dc mỗi 1 acc:binhsua85:. Ai biết soft nào làm ổn định chỉ mình với!

Soft ST free hỗ trợ qlink rồi nhé. các b tải phiên bản v.1.2.5 :binhsua95:

cho mình hỏi là cái chỗ mà nói là bao nhiêu người làm cho mình thì mình ghi làm sao vậy. mình thuê người ta làm đâu có biet bao nhieu người đâu sao giờ ??

cho mình hỏi là cái chỗ mà nói là bao nhiêu người làm cho mình thì mình ghi làm sao vậy. mình thuê người ta làm đâu có biet bao nhieu người đâu sao giờ ??

Quánh chánh dùm cho bạn nè :D
Trên mặt "lý thuyết" thì bạn cần điền y chang cái form ở #1 hướng dẫn.
Nhưng trên "thực tế" thì bạn bỏ cái vụ scan CMND và có bao nhiêu worker ra vẫn đăng ký được như thường á
Good luck (vì xin panel hên/xui lắm) :p

ý mình là acount con đều làm việc, còn mình là chủ group có cần gõ không

Acc chủ muốn mần mần củng hỏng có được. Chỉ để mà track số lượng và tính tiền thôi hà.
Bạn vào acc chủ tạo ra acc con, rồi tha hồ mà gõ nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week