Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
hình như giờ theo sever khác ,mình theo sever khác mà bác,bác tua lại trang 57 58 thử đi

- - - Updated - - -

qlink speed 18 ???:binhsua29:

Thế nó tính rate theo code à bác, còn thông tin trên kia k đúng à, thế là tớ an tâm rồi, chứ tớ tưởng làm 1k mà rate có 0.075$ thì đến tết sang năm k đủ tìn đi chữa bệnh nữa:binhsua31:

Quan tâm chi chuyện đó bạn jamenguyen88 , mình test QLink 2 tuần nay rồi, làm được 11k code được tính gần 13$ , làm lúc sáng rates 1.2$ đó, bình thường mà ! bạn cứ làm hết 800code/ids/tuần thì sẽ biết !

Oh, thanks bác bao, thế mà cứ tưởng nó chơi đểu mình :binhsua28:

sp qlink chậm với 3 id, log 4 id thì chạy đua với tốc độ:binhsua36: lại còn 15 giây nữa chứ :binhsua29:
Mình thấy chẳng có dự án nào thay thế pix tương lai mà ổn định hơn pix cũng như chế độ payment như hiện giờ của pix... ôi ngày tàn của captcha, thời hoàng kim nay vẫn còn đâu :binhsua159:mình ước vọng và hy vọng hơn 1 tương lai sáng sủa hơn cho captcha.

Last edited by a moderator:
Quan tâm chi chuyện đó bạn jamenguyen88 , mình test QLink 2 tuần nay rồi, làm được 11k code được tính gần 13$ , làm lúc sáng rates 1.2$ đó, bình thường mà ! bạn cứ làm hết 800code/ids/tuần thì sẽ biết !

ông mỉinda bõ nhà pix wa đây giống tui ah` . bên kjia thì muốn 5$ thì phải 7kcode tức ói máu hok . nói chung làm qlink thì cũng ỗn định chưa đến nỗi nào nếu hạ rate nửa thì tính tiếp vẩn còn nhiều vấn đề bực bội nhât là nhanh chậm thất thường lại cho có 15s ko có thời gian gỡ :binhsua36:

Qlink dạo này code có dài như CT ko mấy bác, lâu rồi ko làm lại :)

hình như giờ theo sever khác ,mình theo sever khác mà bác,bác tua lại trang 57 58 thử đi

- - - Updated - - -

bthg` mà? ... bạn mình dùng soft bubu chung vs mình ... T_T ... có ng` còn dc speed 33-38 mà :D

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bthg` mà? ... bạn mình dùng soft bubu chung vs mình ... T_T ... có ng` còn dc speed 33-38 mà :D

Tình hình là 3 ngày qua gửi mail qlink xin cấp panel. tối qua nhận dc mail qlink trả lời :D mừng ghê. Ai dè một mail của qlink giới thiệu dự án Megatypers :)) hài thật. Chắc nó ko cấp panel nữa rùi ;)). (mail mới tạo 3 ngày. chỉ gửi mail cho qlinkgroup thì mail nhận dc này từ người khác là không thể. Nhất định là qlink)
Hello,
Join for Free at http://www.Megatypers.com, easily make $30 every week by working from home.
Use invitation code "FAST" for signup.

FAQ

What do i need to work on www.megatypers.com?
You will need a P4 computer with internet connection.
A payment account where you will receive your weekly payment.

What type of Payment method we support?
We can send you, your money, using PayPal, Liberty Reserve, Webmoney or Western Union.

What else I can do on Megatypers.com?
We have a affiliate program, where you can make extra 10% commission. Please login to megatypers.com website to find out more about affiliate commission.

What I have to do to make this commission?
Login to your account. Go to Affiliate section and copy your Affiliate Code.
Invite your friends, family members, associates to work on www.megatypers.com website using following link.
Do remember to send them the website link and Invite code.

When do I get paid?
Your daily work will be paid every week on Monday.
Your affiliate payment will be paid Every 15 days, on Monday.
Sincerely,
Megatypers

Tình hình là 3 ngày qua gửi mail qlink xin cấp panel. tối qua nhận dc mail qlink trả lời :D mừng ghê. Ai dè một mail của qlink giới thiệu dự án Megatypers :)) hài thật. Chắc nó ko cấp panel nữa rùi ;)). (mail mới tạo 3 ngày. chỉ gửi mail cho qlinkgroup thì mail nhận dc này từ người khác là không thể. Nhất định là qlink)
Hello,
Join for Free at http://www.Megatypers.com, easily make $30 every week by working from home.

FAQ

We can send you, your money, using PayPal, Liberty Reserve, Webmoney or Western Union.

We have a affiliate program, where you can make extra 10% commission. Please login to megatypers.com website to find out more about affiliate commission.

Invite your friends, family members, associates to work on www.megatypers.com website using following link.

When do I get paid?
Sincerely,
Megatypers

Sau bao ngày vất vả thì mình cũng đã được 1 panel sau khi gởi mail chưa đầy 5' hên thật :binhsua50:

Hello,

FAQ

When do I get paid?
Sincerely,
Megatypers

mình cũng nhận được một mail như vậy à ... sau cái vụ process ... đợi lâu lâu gửi mail cho nó xin panel tiếp ... lần đầu gửi thì không thấy rep thấy cái mail này à ... spam lần 2 hôm nay về check thì nhận đc panel rồi :D ...

à cho mình hỏi luôn là acc chủ có cần 800code/tuần không vậy nhỉ ... hay cứ để đó thôi ... và mấy cái code chữ nghiêng màu đen có cần phân biệt hoa thường không ... hay gõ thường hết mấy loại code này giống CT ...

Last edited by a moderator:
Hello,

FAQ

When do I get paid?
Sincerely,
Megatypers

Mega với Qlink chắc cùng admin rồi...:))

lâu lắm mới lên lại mmo :D , du an Qlink 4from mình có nhìu người xin đc panel LR ko nhỉ :D, nếu có bán cai panel đó bao nhiu :D , rẽ rẽ múc luôn

:binhsua50: ta xin dc cái panel mà nó gởi vào thư spam chút nữa xóa là ăn cám luôn rồi

LR cậu ơi! nhớ ## mẫu dk nhá. Tớ đk theo mẫu hoài không được nên viết theo ý mình <English kiếm chắc sai cú pháp> như vậy mà xin được liền :binhsua53:

LR cậu ơi! nhớ ## mẫu dk nhá. Tớ đk theo mẫu hoài không được nên viết theo ý mình <English kiếm chắc sai cú pháp> như vậy mà xin được liền :binhsua53:
cậu chụp cái hình panel , ngay cái cho Bank Payy ấy cho tớ xem hình dạng pay bằng lr nó như thế nào

- - - Updated - - -

mà có ai bị giống mình ko nhỉ cứ đánh đc 1 xíu là bị sever captcha error

cậu chụp cái hình panel , ngay cái cho Bank Payy ấy cho tớ xem hình dạng pay bằng lr nó như thế nào
Đây nè, bạn, xem đi ! :binhsua58:

:binhsua53: Cùng một gmail đăng kí 2 lần cùng TÊN TÀI KHOẢN chỉ khác PASS
+Cách đây 15h nhận được 1 mail từ [email protected] báo thành công
+Cách đây 1h lại nhận được 1 mail từ [email protected] báo thành công
hai thư hoàn toàn giống nhau về nội dung chỉ khác ở chổ [email protected] thì có ghi tên tài khoản và pass còn [email protected] thì không?
Pro nào giải thích dùm được ko?

cho mình hỏi luôn là acc chủ có cần 800code/tuần không vậy nhỉ ... hay cứ để đó thôi ... và mấy cái code chữ nghiêng màu đen có cần phân biệt hoa thường không ... hay gõ thường hết mấy loại code này giống CT ...

còn mình thì gặp tình trạng này
qLink Group
Sep 15 (3 days ago)

to me

We already have sent you your supervisor account. Why do you need more accounts?
If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,

QlinkGroup.com Customer Service.
sau khi spam nó 2 lần email đòi panel :D

cho mình hỏi luôn là acc chủ có cần 800code/tuần không vậy nhỉ ... hay cứ để đó thôi ... và mấy cái code chữ nghiêng màu đen có cần phân biệt hoa thường không ... hay gõ thường hết mấy loại code này giống CT ...

acc chủ thì cứ để đó thôi, thi thoảng đăng nhập xem xét tình hình. Gõ không cần phân biệt hoa thường

Hôm nay vừa thông báo thành công 2 Panle, nhưng 2 panel này đều chung 1Lr mà vẫn đc nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week