Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Soft ST cạp Qlink rất good, hy vọng chủ thớt update soft làm việc để ae có thêm sự lựa chọn mới ^^

bogia94

Junior
Reactions
44
MR
0.001
mấy cái code dạng 985465751 + 45487451 = ? các bác gõ thể nào ý nhêỷ ... em toàn ESC hoặc ? ... chả biết nó tính sai hay đúng nữa ...

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:)) mới có cái Panel LR đây

- - - Updated - - -

sao 2 bữa nay qlink thả code 2 chữ vào nhìu thế nhỉ

thế thì sướng chứ than phiền gì

cái đệch có 15s ko kịp gõ code # ỡ đó mà gg ESC cmnr . mấy người xin panel dễ thế nhĩ

bật cái calculator may ra còn gõ kịp ... GG thần chường gõ phép tính còn không xong chứ nói gì đến gõ cái kết quả vào =)) ...

spam mail nó một hai phát là được à ... trước spam hoài cũng trả đc cái panel ... tự nhiên rảnh ngồi spam tiếp lại được :D ...

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
bật cái calculator may ra còn gõ kịp ... GG thần chường gõ phép tính còn không xong chứ nói gì đến gõ cái kết quả vào =)) ...

spam mail nó một hai phát là được à ... trước spam hoài cũng trả đc cái panel ... tự nhiên rảnh ngồi spam tiếp lại được :D ...
giỏi đi mà bấm máy tính,ấn esc thôi,bấm máy tính time out chắc :)),time out 1 cái có khi kéo thôi ối cái khác time out theo

YNinvest

Newbie
Reactions
57
MR
0.000
cho mình hỏi như thế này thì nó có pay cho mình khi đủ capt ko, tại có xem qua post của bác nào đó, bảo là ko có Uxxxxxxx(LR) trong payment là ID bị lỗi, có phải thế ko mấy bác
[TABLE="width: 1219"]
[TR]
[TH="align: right"]Cell phone:[/TH]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: right"]Next payment:[/TH]
[TD]next payment on 2012-09-21[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: right"]Payment type & details:[/TH]
[TD]—[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: right"]Banned?[/TH]
[TD]No[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

load chậm vô đối , code dài "thòn lòn" ~~, luc chậm lúc nhanh nín thở dí theo gận đứt gân máu ~~ tềnh hênh càng ngày càng mệt, ít ID thì chậm nhìu ID thì phải hoàn thành 800 code/1ID Qlink thần chưỡng :binhsua21:

scl_alphard

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Các bác bảo là Qlink không cần text nữa, mình tạo acc mới thì nó không có xuất hiện trong phần Active hay Candidates, chỉ có trong Employees thì có sao không? Những acc đã text thì có trong mục Candidates đủ :binhsua17:

Và Qlink sai khoản bao nhiêu % thì bị ban?

banbonphuong

Senior
Reactions
77
MR
0.010
Follow me on Facebook
TÌnh hình e có ý kiến ntn, mình làm đến 6h sáng giá 1.1$ đang IP việt nam. Vậy fackIP sang Delhi, India chẳng hạn cách mình 2 tiếng vậy lại chênh 2 tiếng liệu có được tính giá 1.2$ ko nhỉ

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
TÌnh hình e có ý kiến ntn, mình làm đến 6h sáng giá 1.1$ đang IP việt nam. Vậy fackIP sang Delhi, India chẳng hạn cách mình 2 tiếng vậy lại chênh 2 tiếng liệu có được tính giá 1.2$ ko nhỉ

bạn ngây thơ ghê _ __" ..... giờ của nó đã tính vậy rùi ... tính = giờ sv .... có fake cũng vậy à

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
cho mình hỏi như thế này thì nó có pay cho mình khi đủ capt ko, tại có xem qua post của bác nào đó, bảo là ko có Uxxxxxxx(LR) trong payment là ID bị lỗi, có phải thế ko mấy bác
[TABLE="width: 1219"]
[TR]
[TH="align: right"]Cell phone:[/TH]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: right"]Next payment:[/TH]
[TD]next payment on 2012-09-21[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: right"]Payment type & details:[/TH]
[TD]—[/TD]