Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
ọc sữa ............. gõ 30 phút mà gặp code bác sĩ liên tục ...... thôi nghỉ xem phim cho khỏe

Sao thấy ai cũng bị ban lý do recaptcha mình thì bị banned vì "?" không biết là cái gì:binhsua162:

hình như là: recaptcha là do gõ 1 chữ không cách, '?' là do esc nhiều quá, không biết đúng không ;))

Mình thì đoán thế này: code bác sĩ của Qlink là để check xem user có dùng auto captcha hay ko? nếu auto captcha thì 100% code bác sĩ nó cũng phang hết, còn user gõ bình thường thì tâm lý là esc cho khỏe vì thế nên esc nhiều cũng chẳng band biếc gì, còn gõ linh tinh cái là "fly with me" ngay.:binhsua172::binhsua146:

bác sĩ thấy chữ nào gõ chử đó bí quá hãy esc. vì code bac sĩ tính đúng nó cao lắm nhìu khi không cần bạn gõ hết . thấy dc em nào cứ phang em đó vào

Mình thì đoán thế này: code bác sĩ của Qlink là để check xem user có dùng auto captcha hay ko? nếu auto captcha thì 100% code bác sĩ nó cũng phang hết, còn user gõ bình thường thì tâm lý là esc cho khỏe vì thế nên esc nhiều cũng chẳng band biếc gì, còn gõ linh tinh cái là "fly with me" ngay.:binhsua172::binhsua146:

bác này nói có lý này, nó ra nhiều code bác sỹ để check mem :(

Code bác sỹ vui thì gõ bừa buồn thì esc không nên ? :binhsua44:, ? dễ nhiều ăn ban lắm :binhsua43:
Mà mình thấy code bác sỹ thấy gõ bừa cũng thấy tính đúng mà :binhsua172::binhsua172:

Qlink bây giờ do mấy anh cheat quá nó đang tức sôi máu sùng sục nên nó chém lung tung gõ chính xác 100% còn bị ban thì còn gì để bàn nữa. Dự án nào bây giờ cũng khó khăn quá trời.

Qlink bây giờ do mấy anh cheat quá nó đang tức sôi máu sùng sục nên nó chém lung tung gõ chính xác 100% còn bị ban thì còn gì để bàn nữa. Dự án nào bây giờ cũng khó khăn quá trời.

khổ quá đi, nó chơi chiến lượt "THÀ GIẾT NHẦM CÒN HƠN BỎ SÓT" thế này thì chết anh em rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom