Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
vào qlink hỏi khi nào mega reset hả bạn. có đùa k 3

không tui hỏi sao nhận biết đc là qlink reset, xin lỗi tôi sửa lại rồi, tại làm cho mega riết quen đánh chữ qlink mà lộn qua chữ mega luôn:(

Last edited by a moderator:
không tui hỏi sao nhận biết đc là qlink reset, xin lỗi tôi sửa lại rồi, tại làm cho mega riết quen đánh chữ qlink mà lộn qua mega luôn:(
k phải vì tụi này lên mặt mà thích dạy bảo ai khác mà vì lo cho bác thôi nhé....bác bị ban nhiều lần rồi k khéo lại 4rever thì luc ấy lại tiếc cái nick

k phải vì tụi này lên mặt mà thích dạy bảo ai khác mà vì lo cho bác thôi nhé....bác bị ban nhiều lần rồi k khéo lại 4rever thì luc ấy lại tiếc cái nick

tui đánh lộn chữ thôi mà,tui sữa lại rồi :m020:. lo nhắc tui ra đảo mà ko chịu trả lời câu hỏi của tôi, ngoài lề 1 hồi ra đảo cả đám bây giờ:m020: coi ở phần acctive phải ko nhỉ....

Last edited by a moderator:
trưa t6 reset trưa t7 có tiền ^^

bác chuối chín nói chuẩn kìa. 11h trưa thứ 6 reset. thường thì trễ lắm là trưa thứ 7 tình yêu xuất hiện nhé. có khi sớm hơn

sao cứ 100% mà vẫn bị baned mấy bác nhỉ. mấy bác chỉ em recaptcha nó làm việc như thế nào để em tránh ban vs chứ ban hoài bik khi nào mới đủ min pay

sao cứ 100% mà vẫn bị baned mấy bác nhỉ. mấy bác chỉ em recaptcha nó làm việc như thế nào để em tránh ban vs chứ ban hoài bik khi nào mới đủ min pay

Mình cũng bị như vậy nè, hình như là do gõ mà thiếu dấu cách space ở giữa 2 chữ thì phải

bạn gõ k đủ 2 chữ . gõ bỏ chữ chắc luôn.nó ra gì cứ gõ đó k gõ ký tu dac biet thôi. thế thì bảo đảm k bao giờ bị banned

Thằng qlinkgroup có 2 rule mà ae nên tránh, bị 1 trong 2 rule này 100% là ban :binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

đang lo vụ 800 code nó k pay như tuần trước đây.........thiệt dự án nào cũng thê thảm..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,695
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week