Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Bác nào bán Panel Qlink 1$ thì pm mình nhá ... mua 1 acc chiến tạm cho qua thời kí khủng hoảng này

p/s : Mình chỉ còn WMZ
bạn mua ko, mình chỉ bán từ 1-1.5$, thỏa thuận được mà, mình chỉ lấy LR, bạn muốn thì cho bạn nợ khi nào qlink thanh toán trả mình. ok?

Tình hình là đình công có hiệu quả bước đầu, giờ chỉ tăng rate nữa là oke :binhsua25:

a e cho hỏi đổi pass panel Qlink như nào vậy mới mua đc cái panel mà chưa đổi được pâss

a e cho hỏi đổi pass panel Qlink như nào vậy mới mua đc cái panel mà chưa đổi được pâss

Qlink ko đổi được bất cứ thứ gì hết, muốn đổi thì PM Admin Qlink tùy vào trình TA mà nói nó hiểu nó đổi hoặc nó rảnh thì nó đổi.... :binhsua10:

không cần đổi Pass đâu bác , chỉ em với bác biết thôi mà, để lúc buồn em ghé thăm với chứ, hi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

không nhận được bonus giống mấy bạn kia, mình làm được 20$ thì phải nhận được thêm 2$ chứ nhỉ >.<

Tuần đầu tiên chơi Cap, Không biết được bao nhiêu $$ :binhsua57::binhsua57: , Một ngày làm đc vài lần , mỗi lần đc 30p là chán :binhsua15::binhsua15:
Góp it $$ tập chiến HYIP thôi gõ thế này chắc nát cái bàn phím mất thôi

Tuần này ai có PS kiểm tra kĩ lại nhé, xem Qlink còn ăn gian code ở khung rates 0.075 ko nhé :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,021
173,093
Latest member
gauapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week