Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Vay ak, tuần vừa rùi dc có 1k --> 1$, mà min là 2$ thì phải, vậy pay nhầm roài, lần sau cứ thế phát huy, keke
đừng nói qlink với captyper là bạn nha :binhsua149:
mega với qlink quỵt đủ lắm rắc rối rồi

11h trưa thứ 6 h` vn , tức trưa mai đó bạn, ráng gõ 1k/1id cho chắc , tại 2 tuần trc' nó lục đục ko pay 800code đúng /id

vậy bác cho em hỏi rate xem ở đâu vây bác và chênh lệch múi giờ so với vietnam thê nào?

vậy bác cho em hỏi rate xem ở đâu vây bác và chênh lệch múi giờ so với vietnam thê nào?
nó lệch mình 12h đó bạn , h` này hệ thống nó là 7h48'
xem rate thì chỉnh english mục thứ 2 trái wa
support cho bà con mà ko nhận đc hậu tạ ít nhất là thank nữa , nhớ bài " lặng lẽ Sa Pa " văn học 8 ghê:m003:

bây giờ chắc là pải 12h rùi TT__TT, mở wa phần english >> information là xem dc rate á :D .... giờ sv lệch 12h so vs VN nhá ... _ __| có sẵn ngay trang chủ mà hok xem TT__TT

nó lệch mình 12h đó bạn , h` này hệ thống nó là 7h48'
xem rate thì chỉnh english mục thứ 2 trái wa
support cho bà con mà ko nhận đc hậu tạ ít nhất là thank nữa , nhớ bài " lặng lẽ Sa Pa " văn học 8 ghê:m003:

có làm có ăn mà bác,em thank rồi đấy :D:D:D
cái này là tự nguyện mà bác lại .....:D:D

- - - Updated - - -

bây giờ chắc là pải 12h rùi TT__TT, mở wa phần english >> information là xem dc rate á :D .... giờ sv lệch 12h so vs VN nhá ... _ __| có sẵn ngay trang chủ mà hok xem TT__TT

em newbie mà ,ở bên mega mới qua kiếm ăn :D:D xin chỉ giáo nhé
mà cho em hỏi nữa cách gõ bên này ra sao có ăn gian dk chút j ko thế :D:D

;))
gõ thường hết là ngon rồi , rate ngang ngữa pix thậm chí hơn nếu thời điểm ngon , còn lại thấy gì gõ nấy thôi bạn ơi ;)) , vậy sướng rồi còn ... !

;))
gõ thường hết là ngon rồi , rate ngang ngữa pix thậm chí hơn nếu thời điểm ngon , còn lại thấy gì gõ nấy thôi bạn ơi ;)) , vậy sướng rồi còn ... !

bên mega còn có vụ chữ nghiêng chữ thẳng nữa ở qlink không có sao :D:D

Chán vãi đái sent cái mail 2 tiếng rồi chưa thấy mail phản hồi của qlink ko biết có reg đc panel ko đây :-s

-Qlink...
-chuẩn bị gặp bão ^^..
p/s.. HIX HIX.. mong mấy pác Support vấn đề cần thiết thôi nhá.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom