Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.

trong này nó chỉ ghi số code x 0.001 = số $ làm đc trong tuần
sao biết đc h` nào, bao nhiu code ,rate bao nhiu trong giờ đó nhỉ

trong này nó chỉ ghi số code x 0.001 = số $ làm đc trong tuần
sao biết đc h` nào, bao nhiu code ,rate bao nhiu trong giờ đó nhỉ

chuyển qua english. có link vào từng acc để kiểm tra. trong đó sẽ hiển thi đầy đủ thông tin + số tiền(đơn vị tính là cent nhé)

Xin hỏi các Pro Qlink,nếu minh gõ k kip mà code đó có chữ nghieng chữ đưnng, mình gõ chữ nghieng nó tính đúng k?hjhj
k biết jong Pix và Mega k?

Xin hỏi các Pro Qlink,nếu minh gõ k kip mà code đó có chữ nghieng chữ đưnng, mình gõ chữ nghieng nó tính đúng k?hjhj
k biết jong Pix và Mega k?
nếu bạn gõ soft xd thì bị như thế sẽ đc anti nên ko sao cả , soft khác mình ko biết
sao ko gõ trung thực đi bạn !

nếu bạn gõ soft xd thì bị như thế sẽ đc anti nên ko sao cả , soft khác mình ko biết
sao ko gõ trung thực đi bạn !

tốt nhất là gõ trung thực vì cộng đồng capt nhé ae :D
Nó giảm rate nữa chắc tiêu đời @@

chuyển qua english. có link vào từng acc để kiểm tra. trong đó sẽ hiển thi đầy đủ thông tin + số tiền(đơn vị tính là cent nhé)
các bác trả lời giúp em với, vì sao em vào phần thanh toán cũng thấy ghi như ảnh trên mà tiền lại chưa thấy có trong tài khoản nhỉ

Mình mới reg đc 1 acc qlink và đã tạo vài ID con, các bạn cho mình hỏi có thể tạo tối đa bao nhiêu ID con? và nên làm việc với ID chủ ntn để tránh bị ban ID chủ?
Cảm ơn các bạn!

mình có thể gõ mà không dùng soft không nhỉ? Mà nếu solo vậy chắc lâu lắm
Qlink có thể sử dụng soft 1 id. hoặc multi id. chuyện gõ ko soft là ko thể...nếu solo thì bubu soft là soft free tốt nhất hiện tại

Mình mới reg đc 1 acc qlink và đã tạo vài ID con, các bạn cho mình hỏi có thể tạo tối đa bao nhiêu ID con? và nên làm việc với ID chủ ntn để tránh bị ban ID chủ?
Cảm ơn các bạn!

tối đa bao nhiu id thì chắc ko biết, chưa test bao h. Nhưng nghĩ, qlink sẽ cho phép 1 số lượng lớn id con. nhìu người làm, tăng thu nhập mà.
ID chủ thì ko nên làm việc. Id chủ chỉ dùng để tạo id con, kiểm tra id và paysheet, xem thông báo

- - - Updated - - -

các bác trả lời giúp em với, vì sao em vào phần thanh toán cũng thấy ghi như ảnh trên mà tiền lại chưa thấy có trong tài khoản nhỉ

vào chi tiết thống kê xem lại tài khoản Lr.
nếu ko đúng gửi mail yêu cầu đổi lại cho chính xác
Nếu đúng lr nhưng ko có $ thì cũng gửi mail thông báo.
Nhớ là lấy mail lúc đăng ký nhé. gửi mail, gửi kèm thông tin acc chủ qlink

Qlink có rule trong 1 khoảng thời gian nhất định nếu ID nào ko làm việc thì bị ban, rule này ko áp dụng cho ID chủ hả bạn?

ko cậu. Rule đó chỉ đúng với acc con. tớ từng bỏ qlink mấy tháng qua mega khi qlink rate còn 0.75, đến h vẫn dùng ngon

11/14/2012 11:01 119657898 U2847808 (captchatypers) + $4.77 tình hình bỗng dưng check blank thấy $, tưởng qlink nhưng xem History lại là thằng captchatypers, có ai dc nhầm ko nhỉ, hay là pay typer pay hộ qlink, vì qlink mình có tầm 5 acc hơn 800 code tý chưa dc pay, ......

11/14/2012 11:01 119657898 U2847808 (captchatypers) + $4.77 tình hình bỗng dưng check blank thấy $, tưởng qlink nhưng xem History lại là thằng captchatypers, có ai dc nhầm ko nhỉ, hay là pay typer pay hộ qlink, vì qlink mình có tầm 5 acc hơn 800 code tý chưa dc pay, ......
đừng nói qlink với captyper là bạn nha :binhsua149:
mega với qlink quỵt đủ lắm rắc rối rồi

có pro nào cho mình hỏi tí mình đã có id chủ của qlink rồi giờ mình muốn tạo thêm vài acc nữa thì phải làm sao.
các ứng cử viên > thêm ứng viên mới > điền id + pass > save , oke , chiến thôi:binhsua172:
đậu xanh rau mác , tuần này 1k/id nó mà tửng 1 cái nữa chắc ói máo chít

các ứng cử viên > thêm ứng viên mới > điền id + pass > save , oke , chiến thôi:binhsua172:
đậu xanh rau mác , tuần này 1k/id nó mà tửng 1 cái nữa chắc ói máo chít

lúc nãy mình cũng vào dk thử rùi mà ko dc,hình như nó bị lỗi sao thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,514
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week