[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mình không bị nói là
We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
Như bạn @khoaidainhan8 bị vậy không biết có bị mất tiền luôn không nhỉ :(
Cái này bạn k đăng nhập vào id chủ mà lấy id con đăng nhập vào thì mới thấy, còn qlink nó đã ban rồi thì nó vui thì trả k thì thôi, mình gõ xuân đức có bị ban gì đâu coa thể do mạng chập chờn cungz bị ban nhé

Cái này bạn k đăng nhập vào id chủ mà lấy id con đăng nhập vào thì mới thấy, còn qlink nó đã ban rồi thì nó vui thì trả k thì thôi, mình gõ xuân đức có bị ban gì đâu coa thể do mạng chập chờn cungz bị ban nhé
Mình thấy cứ gõ chừng > 2300 thì nó ban ???? Thế thì gõ 2000 caps rồi thôi bỏ nó tạo tài khoản mới thì có được không các cậu nhỉ !!!!! Một cái panel nó cho tạo tối đa bao nhiêu tài khoản ?

Mình thấy cứ gõ chừng > 2300 thì nó ban ???? Thế thì gõ 2000 caps rồi thôi bỏ nó tạo tài khoản mới thì có được không các cậu nhỉ !!!!! Một cái panel nó cho tạo tối đa bao nhiêu tài khoản ?
Tạo thoải mái, mà gõ đủ min pay thì đổi acc đi, mình gõ 1000 code là đổi rồi

chỉ cần 800 capt đúng là được rồi, nhưng mjh nghĩ nên gõ 1000(trừ hao)! panel tạo bao nhiêu acc con cũng được hết bạn!:)

chỉ cần 800 capt đúng là được rồi, nhưng mjh nghĩ nên gõ 1000(trừ hao)! panel tạo bao nhiêu acc con cũng được hết bạn!:)
ok từ nay theo chiến thuật này vậy :( quyết tâm không bị ban nữa :(

ừ tớ cũng chơi 1k cạp trừ hao thế là đi dàn 4 acc 1 lúc đó

qlink hiện tại vẫn reset vào 11h trưa phải không mọi người nhỉ?

Mình có một số kinh nghiệm cũng mún chia sẻ với các bạn:
1. Đánh đủ 800 là đổi acc khác, lưu ý là 800 trên soft XD chứ ko phải số post. Vd trên soft hiện [801:9] (801 code đúng, 9code sai) là ok đổi acc khác.

2. Để hạn chế bị ban 10' thì ko nên dùng phím Esc hoặc gõ Error, Blank, thậm chí dấu "?" như rule của qlink. Khi soft hiện chấm than hoặc code ko có chữ nào bạn cứ gõ đại chữ gì đó nó vẫn tính đúng, vd: sfdlowehl (mình thì mình thường gõ cái code kế tiếp hiện ra)

3. Để hạn chế bị ban vĩnh viễn thì ko nên tích vào id trên soft, ko nên pause rồi play tiếp, ko nên log thêm acc thi đang đánh, nói chung là hạn chế thao tác khi đanh quánh.
Bạn nên dự trù speed để log acc, với sp20 thì mình chỉ log 4acc là gõ thoải mái. log 4 acc ấn play một lần, nếu mỏi tay muốn nghỉ thì ấn pause rồi out soft, nghỉ xong rồi log lại đánh tiếp.

với XD các bản khác thì mình vừa làm vừa log acc thoải mái, nhưng với Qlink thì mình thấy nó khó chịu với việc vừa làm vừa thao tác acc, mình cũng bị ban 5acc vì bữa đó log 6acc, tik vô 4acc làm trc, xong ấn play, thế là ra đảo 5 em, 1 em may sao thoát nạn.
Một ít kinh nghiệm hy vọng giúp ích cho các bạn ;)

mình gõ 4 acc ( 3k3 code ) bị time out > 23 lần , esc cũng nhiều , sẵn sàng tâm lý bị ban bất cứ lúc nào mà chả sao , mà sao thấy mấy bạn rên bị nó ban ghê quá , làm mình gõ mà vẫn sợ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week