[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Đệt :)) Tối hôm qua banned releases vĩnh viễn giờ nó mở lại acc cho em rồi các bác ạ :)). Thằng này điên thật rồi :binhsua57:

Tối qua:

Sáng nay:

Last edited by a moderator:
Đệt :)) Tối hôm qua banned releases vĩnh viễn giờ nó mở lại acc cho em rồi các bác ạ :)). Thằng này điên thật rồi :binhsua57:

Tối qua:

Sáng nay:

Tối qua nó cũng ban vĩnh viễn 1 acc 700 code của e mà sáng nó mở :)) xong gõ qlink cilent của nó đã đủ min pay 5 acc ;)) Gõ phân biệt hoa thường vừa gõ vừa xem phim cũng đc

Tối qua nó cũng ban vĩnh viễn 1 acc 700 code của e mà sáng nó mở :)) xong gõ qlink cilent của nó đã đủ min pay 5 acc ;)) Gõ phân biệt hoa thường vừa gõ vừa xem phim cũng đc

đang chán vì hôm qua 1 id 75x bị ban vĩnh viễn sáng nay ra thấy nó sống lại. Qlink dạo này điên cmnr làm cho người ta phải đau tim vãi

em dùng sanboxie chơi 2 qlink cilent ;)) gõ phân biệt hoa thường thấy ko bị sao cả.
Load thì cứ gọi là gõ ko kịp ;)) nhưng hơi vất tí
dù sao cũng đủ 8 acc minpay Hú hồn :binhsua50:

em dùng sanboxie chơi 2 qlink cilent ;)) gõ phân biệt hoa thường thấy ko bị sao cả.
Load thì cứ gọi là gõ ko kịp ;)) nhưng hơi vất tí
dù sao cũng đủ 8 acc minpay Hú hồn :binhsua50:

Từ tối qua kêu bác hướng dẫn dùm cách làm sao để cài sanboxie để nó chạy 2 cái client mà chưa thấy phản hồi. làm ơn chỉ giáo cái bác ơi

Từ tối qua kêu bác hướng dẫn dùm cách làm sao để cài sanboxie để nó chạy 2 cái client mà chưa thấy phản hồi. làm ơn chỉ giáo cái bác ơi

thì bác cứ tải sanboix và cài thôi mà. Rồi sau mở qlink cilent như bt còn 1 cái mở bằng cách. Chuột phải vào qlink cilent và chọn run Sandboxie.
k hiểu thì bác để lại yahoo mình chỉ.
mà chắc chiều mới chỉ đc @@ giờ phải đi công chuyện rồi :binhsua46: bác seach google nhiều mà đơn giản thôi chứ khó gì đâu

thì bác cứ tải sanboix và cài thôi mà. Rồi sau mở qlink cilent như bt còn 1 cái mở bằng cách. Chuột phải vào qlink cilent và chọn run Sandboxie.
mà chắc chiều mới chỉ đc @@ giờ phải đi
công chuyện rồi :binhsua46: bác seach google nhiều mà đơn giản thôi chứ khó gì đâu

Yahoo mình ở dưới chữ ký đó bác. Rảnh lúc nào pm mình cái nhé? chứ more info của bác thấy 3 chấm ko à:binhsua39:. Thanks nhé

mà chắc chiều mới chỉ đc @@ giờ phải đi công chuyện rồi :binhsua46: bác seach google nhiều mà đơn giản thôi chứ khó gì đâu

Hướng dẫn bằng hình ảnh ở đây luôn đi bác Phúc, cho bà con ở đây xem luôn, chứ hướng dẫn Yahoo từng người sao hết bác. Tặng bác 1 thanks tinh thần nào :)

Hướng dẫn bằng hình ảnh ở đây luôn đi bác Phúc, cho bà con ở đây xem luôn, chứ hướng dẫn Yahoo từng người sao hết bác. Tặng bác 1 thanks tinh thần nào :)

Mình đã cài được rồi và mở được 2 client nhưng mà khi 2 soft chạy, khi cái kia load code ra thì nó k tự hiện lên trên để mình chỉ việc đánh mà cứ phải thao tác bằng tay để chuyển. khi mà 1 cái đang load chưa ra code mà mình dùng chuột thao tác sang cái khác, đang gõ cái thì cái nó loading mà ra code là nó chèn lên cái kia. như vậy rất mất time và bất tiện. Bác Phúc có cách nào để chuyển từ soft này sang soft kia bằng cách thao tác trên bàn phím ko? chứ cứ phải dùng chuột để chuyển thì time out nhiều lắm

Mình đã cài được rồi và mở được 2 client nhưng mà khi 2 soft chạy, khi cái kia load code ra thì nó k tự hiện lên trên để mình chỉ việc đánh mà cứ phải thao tác bằng tay để chuyển. khi mà 1 cái đang load chưa ra code mà mình dùng chuột thao tác sang cái khác, đang gõ cái thì cái nó loading mà ra code là nó chèn lên cái kia. như vậy rất mất time và bất tiện. Bác Phúc có cách nào để chuyển từ soft này sang soft kia bằng cách thao tác trên bàn phím ko? chứ cứ phải dùng chuột để chuyển thì time out nhiều lắm

đợi mình tý mình sẽ hướng dẫn cách khắc phục ;)) mới đầu sài mình cũng bị vậy.

Cách cài Sandboxed chiến 2 qlink cilent : Hướng dẫn cho các bạn mẫu giáo cũng có thể cài nhóe :D

Chọn OK

Chọn I Agree

Chọn Install

Next-next-finish
Thế là cài xong rồi ;))
Và bây giờ là mở thôi

mở 1 cái như bt bằng cách open nó thôi :D

và 1 cái là mở như này Run Sandboxed

Chọn OK. Vậy là xong :D

Và trả lời câu hỏi của bạn quan97

Các bạn hãy để 2 khung 2 bên rìa như này để quan sát thuận tiện.
Muốn gõ bên nào thì cứ Alt+Tab sang bên đó rồi gõ. Gõ xong bên này lại Alt+Tab sang bên kia gõ, cứ chuyển qua chuyển lại vậy thôi.
Đây là cách mình gõ 2 cilent :D ai có cao kiến gì hay hơn xin chỉ dẫn
.:binhsua172:

Last edited by a moderator:
Thanks bác Phúc đã chia sẻ, bác nào dùng Qlink cilent thì dùng cách của bác Phúc thấy ok đấy :)

Má nó. Vừa ngủ dậy thấy đàn nhóc đêm qua dc unband hết rồi là sao. Thằng này đến tháng đèn đỏ hay sao mà khó tính vậy. Gio chiến ok chưa m.n dùng soft dc chưa ah. Đàn nhóc của em gần min rồi sợ lắm phải hoi trc

Má nó. Vừa ngủ dậy thấy đàn nhóc đêm qua dc unband hết rồi là sao. Thằng này đến tháng đèn đỏ hay sao mà khó tính vậy. Gio chiến ok chưa m.n dùng soft dc chưa ah. Đàn nhóc của em gần min rồi sợ lắm phải hoi trc

Được unbanned ngon thế còn j. mình hôm qua bị release mà đến hôm nay vẫn thế, chẳng được unbanned. bạn hên nhỉ:binhsua53:

Unbanned thì mừng chứ đó gì mà xoắn lên bác nhỉ ? Bác sửa cái commnent bên trên đi bác. MOD mirinda hay MOD themen đi ngang là bác bị ăn thẻ phạt đó :|

Bùn, của em nó chả un id nào hết :binhsua46:

Bác support nó xem bác, sao có người được un người không được vậy ta ? Làm ăn gì kì nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week