[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Cứ tưởng RS code vào thứ 5 @@. Hóa ra hôm nay chiến vẫn ok hả mấy huynh :binhsua43:

Bác support nó xem bác, sao có người được un người không được vậy ta ? Làm ăn gì kì nhỉ ?
Support nó như nào bác Huy ơi?! Mình cũng vừa bị banned vĩnh viễn, sao mới có 1 lần mà đã vĩnh viễn rồi đáng lẽ phải 3 lần chứ ==" Bực thật..

Support nó như nào bác Huy ơi?! Mình cũng vừa bị banned vĩnh viễn, sao mới có 1 lần mà đã vĩnh viễn rồi đáng lẽ phải 3 lần chứ ==" Bực thật..

Huy gõ Qlink cilent, không bị banned nên Huy đâu gửi support cho nó đâu bác :)

tình hình này. vừa log 2 acc trên vinateam làm 2k.cap. thấy k sao cả. load nhanh speed 15.
:binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50:
chân dài với bác sĩ ít. nói chung là ok rồi. mình làm trên vinateam các soft khác chắc cũng k sao.
nhanh vào đủ min pay đi kẻo tối nó lại điên như hôm qua.

ah mà cho m hỏi. giờ rate là 0,45. sao mình đánh xong tính ra là 0,75 nhỉ. 559cap = 0.419$

tình hình này. vừa log 2 acc trên vinateam làm 2k.cap. thấy k sao cả. load nhanh speed 15.
:binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50:
chân dài với bác sĩ ít. nói chung là ok rồi. mình làm trên vinateam các soft khác chắc cũng k sao.
nhanh vào đủ min pay đi kẻo tối nó lại điên như hôm qua.

ah mà cho m hỏi. giờ rate là 0,45. sao mình đánh xong tính ra là 0,75 nhỉ. 559cap = 0.419$

Nó ảo tưởng sức mạnh vậy thôi ;)) bạn cứ theo giờ sever mà tính.

Nó ảo tưởng sức mạnh vậy thôi ;)) bạn cứ theo giờ sever mà tính.
thì theo giờ của sever còn gì nữa. bây giờ là 0,45. nhưng mình đánh nó toàn tính 0,75.
nó mà cứ êm êm thế này thì ngon. 1h cũng có 15k rồi. bác nào zai sức còn hơn lương cán bộ ý nhỉ

em có 1 acc 3k5 code mới bị ban nè :binhsua46::binhsua46::binhsua46:
mới sai có 1 lần mà nó đã nhẫn tâm thế rồi:binhsua53:

mình vẫn gõ bt mà. dạo này nó hơi điên gõ cẩn thận lúc đầu xong rồi hãy full sped
acc nào làm bình thường thì cố mà đánh đừng out ra vào lại nhiều

Mới lập cái acc group mà k biết đổi pass ai chỉ cho đổi với.....

Đổi pass acc chủ thì bác phải gửi mail kêu nó đổi cho bác thôi :)

thì theo giờ của sever còn gì nữa. bây giờ là 0,45. nhưng mình đánh nó toàn tính 0,75.
nó mà cứ êm êm thế này thì ngon. 1h cũng có 15k rồi. bác nào zai sức còn hơn lương cán bộ ý nhỉ
Cái này mình có để ý, có vẽ như cao hơn thật...mình đánh rất chậm 1h tầm 800 code nhưng đc ~0.5 nếu tính rate khoảng 0.45x0.75(trừ hao code sai) không khớp! btw, hỗm rài làm offer...rãnh cũng gắng gõ tí không thì tiêc $ :>!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week