[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
chơi tuốt ! làm cho nó 1 đống mail
tức giận làm gì bác, có thay đổi được tình thế đâu. Chịu khó đổi acc tý vẫn chơi bình thường. Nó có bắt mình làm đâu, do mình tự nguyện mà

Mình đánh tới 800 mà nghĩ cái cảnh nó ban là ớn rồi, hum bữa quýnh acc con 795 rồi còn bị ban 10', tưởng ra đảo lun hú hồn :cool:

Mọi người ơi sao mình không tài nào thay đổi phương thức nhận tiền từ paypal sang PM nhỉ :( PP của mình bị limited rồi :(( . Chọn phương thức thanh toán thành Perfect money xong điền user PM rồi gõ pass!!!! Xong save lại nó vẫn cứ là paypal :(

Mọi người ơi sao mình không tài nào thay đổi phương thức nhận tiền từ paypal sang PM nhỉ :( PP của mình bị limited rồi :(( . Chọn phương thức thanh toán thành Perfect money xong điền user PM rồi gõ pass!!!! Xong save lại nó vẫn cứ là paypal :(
gõ pass qlink hay pass PM đó @@ tớ vừa log vào change thử thì được này bạn. change qua paypal đó
rcnmvg

Last edited:
gõ pass qlink hay pass PM đó @@ tớ vừa log vào change thử thì được này bạn. change qua paypal đó
rcnmvg
Thanks bạn làm được rồi :)

tình hình là 2 hôm nay cứ bị stop suốt chả làm được gì cả, các bác có đánh được không vậy ? mình dùng weiwei

tình hình là 2 hôm nay cứ bị stop suốt chả làm được gì cả, các bác có đánh được không vậy ? mình dùng weiwei
xd vẫn bt! nhưng ko cẩn thận cũng bị ăn ban acc 2k5 code :-s

ai biết đăng nhập cái qlinkgroupsupervisor ở đâu không ?

pay hết roofui !tuần này chưa thấy j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week