[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Vãi..11h04 nó đơ 1 cái đi hết 5 acc :(( abuse :(( 500code/1acc có ai bị như tui k? Năm mới mà sao xui qá vậy :((
con minh` bi j ko bit, ca tuan nay go soft XD, hay soft cua QL deu bi loi realeas, BAN vinh vien may acc roi, ko dam go lun

con minh` bi j ko bit, ca tuan nay go soft XD, hay soft cua QL deu bi loi realeas, BAN vinh vien may acc roi, ko dam go lun
gõ 4 acc thôi ! à mà sao sáng nay gõ 4 acc thì có 1 acc bị stop lúc đc 158code nhưng ko tháy cảnh báoũng ko bị ban

Mìh gõ XD mà cũng k bị release..nhưng lúc 11h nó đơ 1 cái thế là 5 acc ra đi :( vãi

Vãi..11h04 nó đơ 1 cái đi hết 5 acc :(( abuse :(( 500code/1acc có ai bị như tui k? Năm mới mà sao xui qá vậy :((
bạn rút kinh nghiêm đừng gõ vào khoảng thời gian sắp tới 11 giờ, bạn thấy gần 11 giờ rồi stop lại nghỉ khoảng 10 phút rồi làm việc tiếp. mình bị 2 lần rồi đó

chỉ luôn đi bác em hóng !!!
Bạn log acc chủ vào trang http://www.qlinkgroup.com/op/login
Phần
Your commission (in US¢ per 1000 captchas) cứ việc ấn gửi.

Sau đó vào Employees, ấn vào add candidateschool. Chỉ cần nhập Usename và password. Như vậy là xong acc con
Cứ lập acc con tiếp tục như thế. Từ giờ về sau cứ đè đầu acc con ra gõ, acc chủ ko cần gõ.

Bạn log acc chủ vào trang http://www.qlinkgroup.com/op/login
Phần
Your commission (in US¢ per 1000 captchas) cứ việc ấn gửi.

Sau đó vào Employees, ấn vào add candidateschool. Chỉ cần nhập Usename và password. Như vậy là xong acc con
Cứ lập acc con tiếp tục như thế. Từ giờ về sau cứ đè đầu acc con ra gõ, acc chủ ko cần gõ.

Bấm gửi thì nó ra dòng này bác ạ :(
COMMISSION CHANGE NOT ALLOWED OR COMMISSION WAS ALREADY CHANGED FOR THIS WEEK

Bấm gửi thì nó ra dòng này bác ạ :(
COMMISSION CHANGE NOT ALLOWED OR COMMISSION WAS ALREADY CHANGED FOR THIS WEEK
Vậy tức là đã gửi rồi, nếu là panel của mình gõ thì ko cần quan tâm commission, để mấy cũng đc

Mà sao XD hôm nay gõ cứ bị 1 acc đứng thế nhỉ, mặc dù ko bị ban, có ai bị vậy ko?

các bạn ơi thế này thì làm sao để hết bị banned ?
Yes, on Wed Jan 1 19:12:50 2014
for abuse

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,167
Latest member
eurotopkr

Most viewed of week