[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
ai chỉ cho mình cách đăng kí voi, rồi PP,PM là cái gì, new member nên ko hiểu gì cả :(

đăng ký thì có trên #1 đó bạn , còn về phần PM và PP , PM là Perfectmoney , PP là Paypal - giống như baokim.vn thôi , mình gõ dc nhiu thì nó gửi vào trong tk của bạn , bạn có thể lấy nó bán hoặc rút về ;)

Bạn tìm kiếm kỹ trên forum trước khi lập ra câu hỏi nhé ;)

soft down ở đâu vậy? newbie nên ko biết gì :(

Nếu bạn down soft XD ( Xuân Đức ) thì bạn vào đây nhé : http://mmo4me.com/forums/captcha-tools.45/

trong đó có nhìu soft lắm , bạn cứ kiếm từ từ , còn soft free như weiwei thì bạn down ở đây nhé :
http://www.123gogou.com/20131105.rar

Các bạn chịu khó tìm trước khi lập ra câu hỏi nhé :)

2 soft XD va weiwei soft nao tot hon vay moi nguoi :confused:
k bị ban 2 soft đều ngon..soft weiwei thì log lâu..còn soft XD thì add ID lâu.. :( mà bây giờ đang đứt cáp nên lag chả làm ăn đc gì

Mọi người ơi cho mình hỏi: mình tạo acc con từ acc chủ xong là đem ra quánh qua 800 là có tiền đúng ko, có cần phải test tiếc gì nữa không ah? Cám ơn mọi người đã giúp đỡ.

dạo này mạng bị đứt cáp ngoài biển nên có tí trục trặc , đợi nó sửa xong là load bt lại ngay

Ban

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

1 acc 2k5 code ra đi thiệt hại ít nhất 1.5$ đậu má mày qlonk

Ban

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

1 acc 2k5 code ra đi thiệt hại ít nhất 1.5$ đậu má mày qlonk

mình từng bị Ban acc 5k code đây :( , chia buồn cùng bạn :(

mình từng bị Ban acc 5k code đây :( , chia buồn cùng bạn :(
mạng đã như kec ! nợ nần tùm lum ! thế lại còn bị thế này thì tuần này sao đủ tiền mà trả nợ :( quá buồn quá chán!

mạng đã như kec ! nợ nần tùm lum ! thế lại còn bị thế này thì tuần này sao đủ tiền mà trả nợ :( quá buồn quá chán!

bác chịu khó , cứ đủ 800 - 1000 thì đổi acc là an toàn nhất

bác chịu khó , cứ đủ 800 - 1000 thì đổi acc là an toàn nhất
đổi hoài ớn quá ! gõ 12 acc nè :( ban cũng đc ! nhưng đủ min thì paid cho người ta còn làm ăn chứ ! *** má nó ! *** nể nó nữa ! ko paid thì spam mail cho chết mẹ nó luôn! tức gì đâu mà :mad:

cho minh hoi QL go 850code ma` bi ban thi co dc pay ko vay may ban?

Ban thì nó ko pay đâu , chỉ khi tuần trước đánh đủ thì nó pay tuần trước tuần này bị ban thì nó ko pay tuần này !

đổi hoài ớn quá ! gõ 12 acc nè :( ban cũng đc ! nhưng đủ min thì paid cho người ta còn làm ăn chứ ! *** má nó ! *** nể nó nữa ! ko paid thì spam mail cho chết mẹ nó luôn! tức gì đâu mà :mad:

Chịu khó tí cũng dc mà bác :( , mình ở đây , 1 tuần đánh 35 acc , 1 acc 1k code đây bác :(

Ban thì nó ko pay đâu , chỉ khi tuần trước đánh đủ thì nó pay tuần trước tuần này bị ban thì nó ko pay tuần này !

Chịu khó tí cũng dc mà bác :( , mình ở đây , 1 tuần đánh 35 acc , 1 acc 1k code đây bác :(
bác có tool spam mail ko cho em mượn spam chết bà thằng qlink luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week