[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mọi người ơi mình bị thế này là bị ban rồi à :-o mà sao vẫn gõ được thế bị ban rồi đáng lẽ nó phải dừng không cho gõ chứ nhỉ :(

Vậy mình còn được nhận lương không nhỉ :((

hình như gõ 2 nick cái nó bị ban 24h nick thứ 2 mặc dù chưa gõ nick 2 1 cái nào hít =.= giờ chắc ngưng lại quá tiền chã thấy đâu

Mọi người ơi mình bị thế này là bị ban rồi à :-o mà sao vẫn gõ được thế bị ban rồi đáng lẽ nó phải dừng không cho gõ chứ nhỉ :(

Vậy mình còn được nhận lương không nhỉ :((
Đó là ban 10' mà, mười phút sau gõ lại vẫn được nhưng nếu bị liên tiếp thì ban hẳn.

Đó là ban 10' mà, mười phút sau gõ lại vẫn được nhưng nếu bị liên tiếp thì ban hẳn.
Thanks bạn :-|, thường thì mấy lần như vậy xong bị ban nhỉ ?

co ai conc hien no nua k vay ????moa no bi ham a ???

Cho mình hỏi là qlink giờ còn chơi được k vậy? có thay đổi j so với bài post k ^^

Thanks bạn :-|, thường thì mấy lần như vậy xong bị ban nhỉ ?
Theo kinh nghiệm thì trong 1h mà ban 2 lần thì lần 2 coi như xong luôn, nên tốt nhất ban 10' chuyển qua làm acc khác, vài giờ sau quay lại làm tiếp.

hix không lẽ nó quịt luôn sao trời , làm tuần này không dám gõ nhiều :(

các bạn ơi gõ đủ chỉ tiểu rồi thì làm sao để yêu cầu thanh toán nhỉ :-? Mình tìm mãi không thấy mục yêu cầu ??????

11h trưa thứ 6 nó reset, acc nào đủ 800 code trở lên nó pay, dưới 800 code xem như mất
Tự động thanh toán hả bạn @@ không cần yêu cầu phải không :-? Vậy giờ ngồi chờ tiền về thôi gõ cũng được kha khá rùi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,892
171,937
Latest member
Phambeo790

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week