[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
giờ bác chuyển qua dự án nào rồi :D

Qlink được cái min pay thấp nên nhiều bác vẫn gõ, phù hợp với newbie muốn sớm nhận thấy thành quả lao động của mình :).

Qlink được cái min pay thấp nên nhiều bác vẫn gõ, phù hợp với newbie muốn sớm nhận thấy thành quả lao động của mình :).
sớm gì b .. :D
1 tuần mới dc tt. 2`
qua PIX làm ngày nào tối pay luôn ngày đấy..
rate đêm 1$.. vừa làm vừa chơi ngày 10 -15 $

đâu phải ai cũng làm được đâu bác :confused:

đâu phải ai cũng làm được đâu bác :confused:
là suy nghĩ của bạn thôi.
làm được QL mà k làm được pix thì ...
code của nó còn ngắn hơn mega với Ql nhiều
còn load thì .. chậm lại log thêm
làm ngày cũng cao hơn QL làm đêm nữa

cơ bản là acc chính cơ ngồi gõ lên 3$ thì lâu nó ban cho phát thì :confused: lại còn chọn proxy phiền phức lắm

là suy nghĩ của bạn thôi.
làm được QL mà k làm được pix thì ...
code của nó còn ngắn hơn mega với Ql nhiều
còn load thì .. chậm lại log thêm
làm ngày cũng cao hơn QL làm đêm nữa
công nhận làm pix nhiều tiền hơn thật, trước đây tui cũng làm pix nhưng do bận nên bỏ một thời gian rồi proxy hết hạn, không có tiền mua proxy nên h qua qlink làm để lấy vốn

sớm gì b .. :D
1 tuần mới dc tt. 2`
qua PIX làm ngày nào tối pay luôn ngày đấy..
rate đêm 1$.. vừa làm vừa chơi ngày 10 -15 $
bạn chém quá đấy, 10-15$. haiz. vừa làm vừa chơi thì có mà 1-1.5

bạn chém quá đấy, 10-15$. haiz. vừa làm vừa chơi thì có mà 1-1.5
tớ vừa làm vừa chơi dư sức 1.5$ luôn nói gì tệ thế,1h cũng gần 1.5 rồi cá biet có người cao hơn nữa.làm pix thoải mái có tiền liền chứ qlink làm mà k biet dc chính xac bao nhiêu tiền rate thấp mà code toàn chân dài thôi gõ 1h mún rả rời cái tay

mình k phải qua đây gây war. chỉ là mình thấy tiếc cho các bạn thôi. sao phải khổ sở với ql làm gì.
mình cũng k phải pro. chỉ 4 ngón sp 17-19 thôi.
10-15$/ ngày với ql thì bạn thấy nhiêuc nhưng pix với sped dưới 2x như mình số $ kia 1ngày là qua dễ.
chưa làm thì thấy nó khó thôi. chứ chỉ cần bỏ ít $ mua pro ngon. + G là làm ngon.chưa kể 10% bn nữa. 1 ngày k làm gì cũng có gần 2$
còn band thì khó lắm

mình k phải qua đây gây war. chỉ là mình thấy tiếc cho các bạn thôi. sao phải khổ sở với ql làm gì.
10-15$/ ngày với ql thì bạn thấy nhiêuc nhưng pix với sped dưới 2x như mình số $ kia 1ngày là qua dễ.
chưa làm thì thấy nó khó thôi. chứ chỉ cần bỏ ít $ mua pro ngon. + G là làm ngon.chưa kể 10% bn nữa. 1 ngày k làm gì cũng có gần 2$
còn band thì khó lắm
sửa lại 1 chút là ban hơi bị dễ :)

nếu không có thời gian gõ captcha thì không nên gõ pix vì nếu tính cả tiền proxy và tiền soft thì ko là bao nhiêu cả, như mình có một khoảng thời gian mình ko có quá nhiều thời gian để gõ captcha, 1 tuần chỉ gõ được 2 ngày :D. Còn nếu làm captcha thường xuyên thì pix là lượng chọn tốt nhất

còn band thì khó lắm

Có ai nói gây war gì đâu. chỉ là thấy nói quá thi rep thôi. Sp 18,19 cho là 1k code đúng 1h là đc 1$. 10-15$ là ngày làm >10h thì ko phải là vừa làm vừa chơi nữa rồi, và ngồi gõ đc 10 tiếng cũng ko dễ tí nào mà bạn nói là quá dễ :p. Thế thôi nhá, lan man nhiều lại bị ăn thẻ. Có gì inbox :D

còn band thì khó lắm
bác này chém gió ác kinh, bác cứ tưởng tất cả mem qlink đều chưa làm pix bao giờ sao ? Nếu như speed của bác và với thu nhập 10$-15$ ngày thì cần ít nhất 9 tiếng rưỡi đến 14 tiếng rưỡi (với speed 19) một ngày mới đạt được, em tin khả năng bác làm được điều đó (dù mình mới chỉ gặp 1 người có thu nhập 15$/ ngày từ pix) nhưng bác nói câu "speed dưới 2x kiếm 10$ - 15$ ngày quá dễ" và câu "1 ngày k làm gì cũng có gần 2$" (để đạt được mức này phải bỏ gần 1.5 đến 2 tiếng ngày, một số người đối với họ khoảng thời gian này là vàng) mình thấy có gì đó khó tin. pixer nào đọc dc comment này của bác chắc buồn lắm :D

thoai mệt thế cụ thể là có bác nào biết tại sao em tạo nick mới mà đăng nhập nó cứ error không nãy giờ toàn thấy cãi nhau :confused:(soft weiwei) mà nói chung là em cạp cũng lâu rồi lúc trước bão quá nên bỏ giờ mới quay lại cạp qlink với kolo với mega với cả pix cap hết rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom