• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
trên soft wei wei mình có thể làmm 2 acc cùng 1 lúc ko?
Không những có thể làm nhiều acc mà thậm chí có thể làm acc của nhiều dự án khác nhau cùng lúc cũng được

GIờ chỉ có Kolo vs GGS là ngon..mà kolo thì rate thấp qá..còn GGS thì k cho reg acc..mua acc còn bị die :( chả hỉu lun..captcha tàn tạ rồi..Mega thì band tè lè..Qlink rate còn thấp hơn kolo

GIờ chỉ có Kolo vs GGS là ngon..mà kolo thì rate thấp qá..còn GGS thì k cho reg acc..mua acc còn bị die :( chả hỉu lun..captcha tàn tạ rồi..Mega thì band tè lè..Qlink rate còn thấp hơn kolo
Sợ Kolo rồi, rate thấp ban theo cảm hứng o_O
Qlink làm đêm rate cao đó.

Sợ Kolo rồi, rate thấp ban theo cảm hứng o_O
Qlink làm đêm rate cao đó.
sao k ai nhắc đến pix và fast typer ??

Qlink còn chiến tốt và hay ban như trước không vậy các bác...đói kém quá nên giờ phải về cạp..:(

chiến được đó, dạo này mình làm kiếm cái thẻ thui :)

lúc save lại nó vẫn bị lỗi internal server error cậu ak

paypal về rồi nhóe các bác :D

xác nhận pp vầ PM có tiền

The amount of 9.23 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U5770545. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 18:26 19.10.13. Batch: 38108802.
VE TRONG DEM LUON

qlink đã về :D đc có 3$ đủ để trả nợ :(

làm sao xác định là pm đã về hay chưa
câu hỏi hay nhất mình từng nghe, rất đơn giản bạn chỉ cần vào tài khoản pm để xác định =))))))))))))

Nh ng hay quá.. 1 tuần 1 gõ điên cuồng có đc 4$ , gõ sao mà đc hơn 10kcode hay quá chỉ mình đi

cho mình hỏi hiện h` soft xd gõ qlink được không ạ, và nên mua loại 1 khung hay 2 khung ạ thanks all

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week