[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Có bác nào thấy qlink ăn gian code ko . sao tuần này dùng sotf xd thấy nó ăn gian code là sao mấy bác ới !:binhsua159:

Lên phát hóng nào :binhsua159:

Tiền về lúc 4h sáng, của bác về chưa bác ? :)
The amount of ? USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U4275***. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 23:21 12.08.13. Batch: 30937369.

Tiền về lúc 4h sáng, của bác về chưa bác ? :)
The amount of ? USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U4275***. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 23:21 12.08.13. Batch: 30937369.

uhm, của em cũng vừa về đấy bác :binhsua163:

đánh mỏi cái tay. nhưng code hơi nhiều code docter

mỏi tay là ngon rồi , bữa nào cũng mỏi tay thế này thì bội thu lun bác nhĩ
đã nhận hàng cạp tiếng rưỡi tay chân rụng rời, ngủ phát rồi chiến tiếp :D
:binhsua146: capt bữa mai nữa là đủ mua soft sài nữa năm rồi

Có bác nào thấy qlink ăn gian code ko . sao tuần này dùng sotf xd thấy nó ăn gian code là sao mấy bác ới !:binhsua159:
soft nào cũng vậy bác ơi, không phải nó ăn gian mà do mình gõ sai nó không tính sai cho bác ( bác lời đó), qlink tính sai ít lắm .
Bác có thể test thử bữa nào gõ lụi hết 100 code xem nó tính cho bác bao nhiều code sai. Em đã test và cảm nhận ( bị ban vì tội gõ rác nhưng tính sai rất ít).

mấy bác cho em hỏi tý qlink nó quy ra hình ảnh để tính tiền, hay quy ra đô để tính vậy mấy bác,

vinateam gõ ngon lắm à mấy bác, để em quay lại với qlink nào

vinateam gõ ngon lắm à mấy bác, để em quay lại với qlink nào
Chào mừng bác quay lại, nó sắp chết lại rồi:binhsua146:

để mua vinateam làm thử xem sao:binhsua08:

Qlink vẫn ko có gì thay đổi rate vẫn thấp lại hay ban. anh em ơi sang kolo đi.dạo này rate kha khá rùi đó. ko thì qua captchatyper cũng ổn =))

:( tự nhiên khi không gõ 4 acc bị ban 2 acc mà mới gõ sai có 2% :(

dạo này qlink load ổn lại chưa thế mọi người, mấy bữa trước load rùa hơn cả mega nữa :(

mấy bạn ơi sao mình vào q đăng ký qlink solo báo lỗi error,register false thế , các bạn giải đáp giúp

:( tự nhiên khi không gõ 4 acc bị ban 2 acc mà mới gõ sai có 2% :(
đúng sai không quan trọng đâu bác, e gõ rác 91, 92% vẫn bình thường, nó chỉ ban lỗi dùng soft ngoài thôi, hay mạng giật gì đó. Nếu nó ban vì gõ sai nó sẽ báo lý do là "gõ rác"
[h=1]Ban[/h]
We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
Lỗi này là do dại gõ "lkdjaflk" nên bị nó bắt lại.

dạo này qlink load ổn lại chưa thế mọi người, mấy bữa trước load rùa hơn cả mega nữa :(

Hồi khuya , 2 acc là max speed đó bác, gõ mõi cả tay.

Load ngon rồi bác ơi, vừa log 4 acc speed 22 cũng khá ổn.

có bác nào biết tắt nhạc của soft xiao ko?mình làm kiểu gì nó vẫn có nhạc.muốn vừa ngờ vừa nghe nhạc mà cứ pải nghe tiếng của soft ức chế quá:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom