[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Em khuyên bác muốn làm Qlink thì bỏ ý nghĩ với Bubu đi, thời gian bác hóng Bubu thì người ta có thể kiếm ra vài chục $ để mua soft làm cả năm rồi.
Soft Vinatteam (3$ = 250acc - làm mấy năm), Xiao (10$ = bao nhiều acc cũng được - làm cả đời), chạy 2 acc với Sandbox+autotab(free - pm YM hay Inbox e gởi cho bác).
Em có thời gian hóng soft free và tìm cách làm đc nhiều capt nhưng bỏ ra ít tiền. Và kết quả bây giờ e nhận ra là khi xưa bỏ 2 ngày để nghiên cứu và mấy ngày để tìm soft Bubu và test Bubu sài được thì em mất khoảng 25h (mỗi ngày 5h) và kiếm được 2$ (làm khoảng 2700 capt với nó - vì cái soft Bubu log acc vào chạy là nó ban, và tạo acc khác log vào tiếp, lên mạng tìm cách làm với Bubu không bị ban, đi hỏi Bubu có làm được chưa). Trong khi đó mua soft Vinateam 3$ thì em làm trong 25 giờ có thể được 20$ . (mới làm cũng được tầm 15$). Lời lỗ thế nào bác biết liền.
PS: em không quảng cáo cho Vina, mua soft nó về nhưng vẫn sài XD và Xiao, Sanbox để làm capt.
Bác đưa em 10 acc em add vào Vinateam hoặc Xiao cho bác làm thử (làm 10 acc này là bác đủ mua 10 cái Vinateam hay 3 cái Xiao (30$) trong 1 tuần đó - nếu bác chịu làm ăn). Pm YM hoặc Inbox nha bác

Đúng đó bác tạo acc chủ hết thì không lo bị ban đâu, acc con thì 4 tuần không làm là bị remove rồi :))

Vinateam sài ổn hơn nha bác, vinacaptcha sài dễ bị sever phát hiện lắm (detect).

hiện giờ tình hình ổn định rồi bác , ít khóa lắm, làm quen thì hầu như không (nếu bác sài đúng soft).
Một số soft dùng là bị lock : Vinacaptcha, BuBu..
Soft dùng không bị lock : Vinateam, Xiao, XuanDuc (hay bị khóa)......
1. cho mình hỏi mua soft xiao ở đâu? 10$ vĩnh viễn hả ? có xài 2 khung như bubu ko?
2. vinateam tính point như nào thế ? thấy mua gói nào cũng unlimit là ko giới hạn mà sao lại tính point theo từng gói ? ko hiểu có 2 khung nhu bubu ko?
Điểm = Thêm IDThời gianCông nhânHệ điều hành WindowsVinaTeamAdmin Panel
200
Bao gồm 50 điểm cung cấp
Không giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạn$ 3
300
Bao gồm 50 điểm cung cấp
Không giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạn$ 5
650
Bao gồm 150 điểm cung cấp
Không giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạn$ 10
1.000
Bao gồm 250 điểm cung cấp
Không giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạn$ 15
30.000
Các cung cấp tốt nhất cho đội lớn
Không giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạnKhông giới hạn$ 30

Vinateam 3 khung bác ạ, cứ add 1 ID là trừ 1 điểm, như vậy sau này hết điểm là phải mua thêm :binhsua163:

Vinateam 3 khung bác ạ, cứ add 1 ID là trừ 1 điểm, như vậy sau này hết điểm là phải mua thêm :binhsua163:
oh thế có chỉnh về 2 khung đc ko bạn :) thích kiểu 2 khung như bubu dễ nhìn :)

oh thế có chỉnh về 2 khung đc ko bạn :) thích kiểu 2 khung như bubu dễ nhìn :)
Bác cứ sài đi rồi biết, ngon hơn bubu nhiều, 3 khung view trước cho mình nhin nễn dễ capt lắm, bác thích 2 khung thì có thể mua XD 0.5$ tháng, tương tự bubu đó bác.
Xiao thì bác vào trang chủ của nó(Google đi, em lười tìm quá), rồi chuyển tiền cho nó và lấy panel.

Hôm nay có bác nào được Qlink pay qua PM không nhỉ ? :binhsua163:

Lấy đại cái hình trên web của vinacaptcha cho nhanh :binhsua162:

Lấy đại cái hình trên web của vinacaptcha cho nhanh :binhsua162:
cái đấy thì thấy rồi ! muốn cái thực tế ko biết nó có y sì vầy ko nếu y sì thì chả chơi :( thích như bubu cơ dễ nhìn ! nhìn cái này toàn gõ sai

cap bằng vinatem này được ấy, mình cũng đang dùng, từ lúc dùng thì chưa bị ban 1 acc nào! :binhsua146:

cái đấy thì thấy rồi ! muốn cái thực tế ko biết nó có y sì vầy ko nếu y sì thì chả chơi :( thích như bubu cơ dễ nhìn ! nhìn cái này toàn gõ sai

bubu theo tui thấy là phần mềm cui bắp nhất. soft chi tui cg dùng hết rùi. nhưng bubu. thì cho nó vào di vãng. ai bắt đầu capt ms dùng bubu .vi không có tiền mua soft thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week