[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
có bác nào tiền chưa về không?
Về hết rồi bác ơi, nó scam bác rồi :binhsua146: (nói đùa chứ chắc nó hết tiền trong PM ngay lúc gởi cho bác nên chưa trả đó)

e gõ xiao 5 acc mà tốc độ chậm quá, mà mua xiao 1 lần 10$ luôn dùng mãi mã cho rẻ, chứ mua mấy cái mỗi thang khối tiền :))
xiao làm ổn định, bác log vào 10 acc đi full speed đó em làm hồi qua tới giờ, giờ chạy quan Vinateam rồi, cũng giống vậy , được cái giao diện đẹp hơn thui (3$ = 200 acc )

Sao tuần này qlink trả có 2 acc à, còn 8 acc chưa thấy đâu hết. Có khi nào sang tuần sau mới trả ko
Chưa thấy ai gặp trường hợp như bác, 8 acc kia có trong paymen không vậy bác

Các bác cho hỏi là h gõ soft nào ngon vậy. tks :binhsua162:
Xiao, Vinateam nha bác

Nghe bác quảng cáo cái vinateam mà thèm quá, cơ mà nó bảo ko support win64bit mà máy em toàn win64bit. Thế thì xài thế nào đây, có bác nào win64bit xài dc ko

có ai cài frame net work 4 bị lỗi này chưa chỉ mình cách khắc phục vs , windows k cho down wd installer rồi

Nghe bác quảng cáo cái vinateam mà thèm quá, cơ mà nó bảo ko support win64bit mà máy em toàn win64bit. Thế thì xài thế nào đây, có bác nào win64bit xài dc ko
chạy được hết bác ah, em đang chạy trên Win8 64bit đây, không thì bác làm cái máy ảo rồi chạy, captcha thì nhẹ mà.

mua vinateam xong làm trên panel chủ luôn hả các bác?
có soft cho worker , panel thì chỉ để manager thôi bác.

8 acc không có trong payment, vậy có được trả nữa không bác? nếu mình đánh tiếp các acc đó mà lỡ bị banned thì sao?

8 acc không có trong payment, vậy có được trả nữa không bác? nếu mình đánh tiếp các acc đó mà lỡ bị banned thì sao?
8 acc đó được bao nhiêu capt vậy bác.
Điều kiện thanh toán: mỗi acc trong tuần phải làm >800 captcha (theo Qlink), mà bác phải làm trên 820. làm 801, 802, cuối tuần nó hạ xuống 799 và không thanh toán.
Không có trong pay ment không không được thanh toán ( và bị reset hết rồi).
Cuối tuần thanh toán xong thì reset (không thanh toán cũng reset ), quan tuần mới thì bắt đầu tính lại từ 0 nha bác.
còn zụ banned thì mình cứ làm không sao hết, reset là tính lại từ đầu. Nhưng muốn an toàn thì bác cứ nick nào bị lock 1, 2 lần thì bỏ đi tạo nick khác làm (tạo không mất gì hết , ban thì vẫn được pay nếu >800 trong một tuần bị ban, ban không bị trừ tiền vào acc chủ).

mình là newbie . các bạn cho mình hỏi là cái này nếu hoàn thành và muốn nhận tiền thì làm như thế nào . nó chuyễn về Tài khoản PM rồi làm sao mình lấy . THÂN

đem pm đi bán lấy tiền vnđ bạn à

- - - Updated - - -

qua 1 tuần nó reset hết, không cộng dồn đâu bạn

Tiền tuần này sao chưa thấy về các bác nhỉ, có ai đã về chưa

Tiền tuần này sao chưa thấy về các bác nhỉ, có ai đã về chưa

Vẫn chưa bạn, về là bà con la lên rồi :D

ủa nếu tuần này ko đủ thanh toán thì nó có cộng dồn vào tuần sau kho vậy mấy bạn? Hix có khoản chục id dc 600 code mà ko bít có nên đánh nữa ko

mới tập solo đc 1 ngày huhuhu ko có soft j hết đánh có 1 acc 1h đc 200code khổ thật :((
Bạn tham gia không đúng lúc rồi, mấy ngày nay qlink load chậm lắm chứ bình thường đánh 1 acc chậm nhất cũng phải 600 code/h.
Tạm thời mới đánh ko có vốn thì dùng tạm Qlink client của nó trên trang chủ, cách mở 2 qlink bạn tìm trong topic này, khoảng 20 page trở lại đây.
Sau này có vốn thì mua soft Vinateam, XD dùng cho sướng.
ủa nếu tuần này ko đủ thanh toán thì nó có cộng dồn vào tuần sau kho vậy mấy bạn? Hix có khoản chục id dc 600 code mà ko bít có nên đánh nữa ko
Không cộng dồn nha. Chỉ cần bạn gõ đúng >= 800 code/acc/tuần thì sẽ được trả tiền.
//Load chậm quá. Đi ngủ :binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,979
Latest member
hunzhg

Most viewed of week

Most discussed of week