[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
:mad: tức quá mà hjx có ai bị giống mình không

gõ 4 acc gõ được từng 5 10 phút thì treo acc :( nãy bị ban tạm thời giờ lại bị ban vì bị treo soft nữa :(

gõ 4 acc gõ được từng 5 10 phút thì treo acc :( nãy bị ban tạm thời giờ lại bị ban vì bị treo soft nữa :(

bác dùng soft chi rứa. e dùng vina có bị chi mô. đánh cả ngày à

gì mà tởm thế, speed 22 =,=

Chưa max bác ơi, max chắc cũng lên dc 25 :binhsua08:

em vinateam cả chiều có sao đâu, nhiều khi thấy sai liên tiếp mà chả thấy nó ban nữa :-s

các bạn cho mình hỏi, mình có đkí, nhưng lúc đăng kí thì nó báo invalid payment detail. Đó là như thế nào? mình sử dung PM, mình điền vào PM usernam là ID của mình có đúng ko?

Sặc rate Qlink sao giờ cao thế trời
ban ngày 0.3$- ban đêm 0.75$
lấy gì ăn bây giờ??????????????????

gõ nhiều ngủ mơ :binhsua10:à huynh.
Vẫn vậy mà

có bác nào biết tắt nhạc của soft xiao ko?mình làm kiểu gì nó vẫn có nhạc.muốn vừa ngờ vừa nghe nhạc mà cứ pải nghe tiếng của soft ức chế quá:binhsua10:
start > control panel > sound and audio > sound > sound scheme : nosound > ok , xong !

các bạn cho mình hỏi, mình có đkí, nhưng lúc đăng kí thì nó báo invalid payment detail. Đó là như thế nào? mình sử dung PM, mình điền vào PM usernam là ID của mình có đúng ko?

điền số tài khoản USD của bạn vào , đăng nhập vào PM lấy số Tài khoản có dạng Uxxxxxxx

qlink soft xd vẫn gõ được à các bác, hỏi xd thì kêu là bt, mà hôm qua gõ thử 500 code thì ban 10' het' 2 acc, soft vina team có free ko hay phải mua

cái speed của vinateam này đo mệt ghê luôn, mà k gõ lên speed 30 đc nhỉ mõi hết tay :binhsua04:, rate này gõ chẳng thấm vào đâu

soft qlink bị lỗi hay sao ý. Dơ hoài bị khóa acc mấy lần. Ức chế vãi :binhsua04:

mới mua cái vinateam capt 1 mạch 600 code không bị ban 10 minute
capt phê lòi 4 acc 24 speed :binhsua04:

capt phê quá mà tại lúc trước không có làm capt bữa nay mới mua để làm :binhsua02:

Mọi người cho hỏi Rate giờ nó nhiếu ấy?? =.="

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week