[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Không cộng dồn nha. Chỉ cần bạn gõ đúng >= 800 code/acc/tuần thì sẽ được trả tiền.

ủa zậy là mấy id đó đánh được 600 code rồi mà tuần này mình chưa đánh đủ 800 code là coi như mất lun hả bạn?

Không cộng dồn nha. Chỉ cần bạn gõ đúng >= 800 code/acc/tuần thì sẽ được trả tiền.

ủa zậy là mấy id đó đánh được 600 code rồi mà tuần này mình chưa đánh đủ 800 code là coi như mất lun hả bạn?
uh đúng rồi đấy k cộng dồn. 1 tuần tính từ 11h trưa thứ 6. sau giờ đấy sẽ reset tất cả về 0
tốt nhất đánh hơn 800 tý. tầm 850 là chắc ăn nhất. vì nhiều người đánh hơn 800 tý nhưng khi rets nó tính lạ dưới 800 và không trả tiền

- - - Updated - - -

bác click vào xem chi tiết sẽ thấy rõ mỗi tuần
Quangvn cầy mạnh nhỉ. tuần này m bỏ qnk rồi k gõ tý nào.

uh đúng rồi đấy k cộng dồn. 1 tuần tính từ 11h trưa thứ 6. sau giờ đấy sẽ reset tất cả về 0
tốt nhất đánh hơn 800 tý. tầm 850 là chắc ăn nhất. vì nhiều người đánh hơn 800 tý nhưng khi rets nó tính lạ dưới 800 và không trả tiền

Sax sax sax thằng cờ hó qclink này chơi kiểu gì thế nhỉ làm mất toi công 2 đêm thức trắng rồi
:binhsua162:

Mà sao toptic hướng dẫn lại ko thấy nói gì đến chuyện này nhỉ chán thật.

mà nếu nó không chuyển tiền, bác nào biết gửi mail cho nó với nội dung thế nào không ạ? em ngu tiếng anh

Gởi nó trả lời mới lạ đó bác, nếu gửi thì gửi 1 mail thôi, gửi nhiều mail chả rep lại đâu.

Quangvn cầy mạnh nhỉ. tuần này m bỏ qnk rồi k gõ tý nào.
Bữa nay Qllink ngon nên cày bác ơi, cái Vinateam bác đưa pro quá, e tậu lun panel rồi. Nhưng bữa nay không load như mọi hôm nữa, 7-9 acc mới full speed.
Giờ bác làm bên gì rồi ?

mà nếu nó không chuyển tiền, bác nào biết gửi mail cho nó với nội dung thế nào không ạ? em ngu tiếng anh
bác gởi thế này nè: "I want my money! If you don't sent my money for me. I will hack your sever and destroy QlinkGroup ." :binhsua146:(xong bác sẽ nhận đủ)

Bữa nay Qllink ngon nên cày bác ơi, cái Vinateam bác đưa pro quá, e tậu lun panel rồi. Nhưng bữa nay không load như mọi hôm nữa, 7-9 acc mới full speed.
Giờ bác làm bên gì rồi ?

bác gởi thế này nè: "I want my money! If you don't sent my money for me. I will hack your sever and destroy QlinkGroup ." :binhsua146:(xong bác sẽ nhận đủ)

Bác mail trước, em sẽ mail sau ngay và luôn :binhsua160:

Cho xin tình hình load cái bà con.

Các bác cho em hỏi thằng qlink này có ban nhảm giống thằng mega không ạ? Đang tính qua dự án này làm, giờ gõ pix khó kiếm ăn quá,

Các bác cho em hỏi thằng qlink này có ban nhảm giống thằng mega không ạ? Đang tính qua dự án này làm, giờ gõ pix khó kiếm ăn quá,

Dạo này qlink chịu khóa ban lắm bác, :binhsua164: đặc biệt id sắp Min :binhsua161:

móa. tuần trước load ngon, ăn đi nhậu miết ko làm. làm đc 6k code @@ tuần này làm thì nhìn nó load muốn đi ngủ cho lành thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week